Hạng D
14/9/17
1.138
1.250
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Dear @all ! Bác nào có hình anh đẹp, ý nghĩa của hành trình vừa qua post lên anh em chiêm ngưỡng. Nhất là những người sắp , chuẩn bị hoặc đang có ý định tìm hiểu thêm động lực. Có thể tạo thớt riêng cũng dc kaka

• Like
Reactions: Văn hiệp 247
Tập Lái
28/4/19
47
48
21
33
Dear @all ! Bác nào có hình anh đẹp, ý nghĩa của hành trình vừa qua post lên anh em chiêm ngưỡng. Nhất là những người sắp , chuẩn bị hoặc đang có ý định tìm hiểu thêm động lực. Có thể tạo thớt riêng cũng dc kaka
em lo cắm mặt chạy ko được tấm nào luôn. nhưng năm nay lúc vào đi đoạn la sơn - túy loan đi qua vườn quốc gia bạch mã phải nói là quá tuyệt luôn anh!

• Like
Reactions: SangBD
Hạng D
14/9/17
1.138
1.250
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
em lo cắm mặt chạy ko được tấm nào luôn. nhưng năm nay lúc vào đi đoạn la sơn - túy loan đi qua vườn quốc gia bạch mã phải nói là quá tuyệt luôn anh!
Anh cũng đâu vào chỗ ngay lên cầu mà quay lại , sợ ko qua đc chứ. Anh có con trai ngồi ghế phụ chụp cho, sau 1 năm nó lên tay ghê, căn hình oke, Tết 2020 nó chụp toàn thấy taplo, camera hành trình và tem kiểm định

Hạng D
21/7/09
1.339
1.045
153
HCM CiTy
Giữa tháng 4 này em định đi Xuyên Việt từ Sài Gòn ra Hà Nội nhờ bác các có lưu ý gì và đường xá tốt không ạ. Tks các bác
Ngày 1 : SG Gia Lai
Ngày 2 : Gia Lai Quảng Bình
Ngày 3 : Quảng Bình Hà Nội

Hạng D
14/9/17
1.138
1.250
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Giữa tháng 4 này em định đi Xuyên Việt từ Sài Gòn ra Hà Nội nhờ bác các có lưu ý gì và đường xá tốt không ạ. Tks các bác
Ngày 1 : SG Gia Lai
Ngày 2 : Gia Lai Quảng Bình
Ngày 3 : Quảng Bình Hà Nội
Đường xá thì ngon rồi bác. Bác xuất phát sớm sớm tầm 4h. Nghỉ ngày đầu ở KonTum hoặc Ngọc hồi. Gia Lai thì nghỉ hơi sớm . Đi đúng luật thì ko sợ mất bánh mì

• Like
Reactions: XíchLôĐiện
Hạng D
21/7/09
1.339
1.045
153
HCM CiTy
Đường xá thì ngon rồi bác. Bác xuất phát sớm sớm tầm 4h. Nghỉ ngày đầu ở KonTum hoặc Ngọc hồi. Gia Lai thì nghỉ hơi sớm . Đi đúng luật thì ko sợ mất bánh mì
QL14E đi từ Kontum lên Quảng Bình tốt không bác, xe có trẻ nhỏ nên lo xa ạ

• Like
Reactions: SangBD
Hạng D
14/9/17
1.138
1.250
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
QL14E đi từ Kontum lên Quảng Bình tốt không bác, xe có trẻ nhỏ nên lo xa ạ
Đường đó khuyến cáo đi 1 mình không nên đi nhé. Rất hoang vu, nhiều chỗ không có sóng điện thoại. Có những chỗ từ 150km-300km không có người ở. Đi đoàn từ 2-3 xe trở lên thì oke. Kontom nên xuống Đà Nẵng cho chắc ăn

• Like
Reactions: XíchLôĐiện