Tập Lái
6/12/21
3
2
3
38
Có bác ah ! Sẽ có kế hoạch , rồi ghép nhóm đó bác. Năm nay có vẻ ảm đạm lắm
Ảm đạm thật, giờ vào nhóm Zalo toàn thấy mấy bác bàn chuyện "bán đất" để lấy tiền ăn Tết ;))))))))

• Like
Reactions: SangBD
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Ảm đạm thật, giờ vào nhóm Zalo toàn thấy mấy bác bàn chuyện "bán đất" để lấy tiền ăn Tết ;))))))))
Haha ! Năm nay ai cũng đói, tui thật sự muốn về mà về sợ cách ly 1 tuần ở nhà, thế là hết Tết, ông bà cũng ko đc đi đâu cả, híc

Tập Lái
16/8/20
44
268
53
Còn tháng mấy nữa mà buôn bán chẳng thấy không khí Tết gì cả. Nhiều khi nghỉ sớm đỡ tốn hơn, em định về 15 luôn, lỡ có cách ly cũng còn 1 tuần đi chơi kkkk

• Like
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Còn tháng mấy nữa mà buôn bán chẳng thấy không khí Tết gì cả. Nhiều khi nghỉ sớm đỡ tốn hơn, em định về 15 luôn, lỡ có cách ly cũng còn 1 tuần đi chơi kkkk
Bác làm chủ nó dễ. Tui làm mướn thì về trước thì sớm.thì 25, 26 mới nghỉ đc. Mà về cách ly 7 ngày là mồng 4 Tết đi luôn haha

• Haha
Reactions: Hamalun
Hạng B2
9/8/19
183
401
63
39
em cũng muốn phượt lắm, năm nào em cũng phượt từ SG về Bình Dương nên không xin vào group các bác. Chúc các bác có mộtmùa về quê an lành và bình an

• Like
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
em cũng muốn phượt lắm, năm nào em cũng phượt từ SG về Bình Dương nên không xin vào group các bác. Chúc các bác có mộtmùa về quê an lành và bình an
Phượt từ SG về BD thì kinh rồi hahaha ! Năm nay khả năng ăn Tết BD rất cao bác ah ! Ở quê cách ly tại nhà 7 ngày . TRong khi nghỉ đc 9 ngày. Đi lại đã mất 4 ngày rồi

• Haha
Reactions: Halan2022
Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Các bác chạy nhiều cho xin địa chỉ mấy quán cơm ngon và sạch dọc đường nhỉ. Em hay ăn trưa hoặc tối ỏ Vinh, Phan Thiết vì biết nhiều còn đoạn Phú Yên, Quy Nhơn, Quảng Bình.... là chưa rõ lắm.

Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Các bác chạy nhiều cho xin địa chỉ mấy quán cơm ngon và sạch dọc đường nhỉ. Em hay ăn trưa hoặc tối ỏ Vinh, Phan Thiết vì biết nhiều còn đoạn Phú Yên, Quy Nhơn, Quảng Bình.... là chưa rõ lắm.
Kinh nghiệm bác không cầu kỳ thì cứ quán nào xe tải, xe cont nhiều là vào ăn. Tránh và tuyệt đối tránh quán có xe khách là oke bác ah

• Like
Reactions: waterfall
Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Cái này chắc tài này chạy xa nhiều cũng biết bác ah. Thêm nữa là nếu chịu khó thì vào thành phố hoặc thị trấn thì đồ ăn bao giờ cũng ngon, giá hợp lý và sạch sẽ hơn ngoài quốc lộ.

Mình có 1 lần vào ăn đoạn Phú Yên chỗ mấy quán ngay sát biển, chắc không bao giờ có lần hai. Nên nói ngoài Bắc hay chém chứ đã chém thì ở đâu cũng có quán chém khách đường xa hết. :)
Kinh nghiệm bác không cầu kỳ thì cứ quán nào xe tải, xe cont nhiều là vào ăn. Tránh và tuyệt đối tránh quán có xe khách là oke bác ah

• Like
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Cái này chắc tài này chạy xa nhiều cũng biết bác ah. Thêm nữa là nếu chịu khó thì vào thành phố hoặc thị trấn thì đồ ăn bao giờ cũng ngon, giá hợp lý và sạch sẽ hơn ngoài quốc lộ.

Mình có 1 lần vào ăn đoạn Phú Yên chỗ mấy quán ngay sát biển, chắc không bao giờ có lần hai. Nên nói ngoài Bắc hay chém chứ đã chém thì ở đâu cũng có quán chém khách đường xa hết. :)

Đúng rồi. Nếu ăn ngon thì phải thị xã, thị trấn hay TP mà ăn thì nhất. Tui hay ăn cơm niêu Cao Phát- Xuân Lộc Đồng Nai

• Like
Reactions: waterfall