Hạng C
14/9/17
656
561
93
38
Tân Uyên, Bình Dương
L
Chạy vậy phê lắm bác ơi. Mình thì kg ngại, chỉ là vợ con chịu kg nổi thôi. E về quê là phải nghĩ phú yên hoặc NT. Chạy đêm cũng nguy hiểm.
Kaka... Nhà tui vợ con cứ sợ tài xế mệt. Chạy về QN thì cũng hơi mệt nếu chưa quen. Năm nay dự định cũng sẽ nghỉ 1 đêm ở Sa Huỳnh . Mai về Nghệ An thì

Tập Lái
20/2/11
29
17
3
Em dự định ngày 24 về Nghệ An.
Các Bác có thông tin gì về tình hình đường xá QL1A ko, cặp nhật thông tin cho ae biết với. Nghe bảo đoạn Quảng Ngãi - Phú Yên đường xấu!

• Like
Reactions: SangBD
Hạng C
14/9/17
656
561
93
38
Tân Uyên, Bình Dương
Em dự định ngày 24 về Nghệ An.
Các Bác có thông tin gì về tình hình đường xá QL1A ko, cặp nhật thông tin cho ae biết với. Nghe bảo đoạn Quảng Ngãi - Phú Yên đường xấu!
Bác về thì để lại sđt để add vào group zalo chém gió,24 và 25 cũng nhiều người về lắm

• Like
Reactions: sngtrg
Tập Lái
17/10/19
20
33
13
28
Chạy vậy phê lắm bác ơi. Mình thì kg ngại, chỉ là vợ con chịu kg nổi thôi. E về quê là phải nghĩ phú yên hoặc NT. Chạy đêm cũng nguy hiểm.
Năm ngoái em lần đầu về quê - em ở Nghệ An, ngày đầu em quất phát ra tới Sa Huỳnh ngủ luôn ạ, em xuất phát 3h sáng ở Quận 7, tới Sa Huỳnh tầm 8h30.
Trên xe có bé nhà em tròn 13 tháng tuổi, vậy mà bé không hề mệt chút nào.
Trên đường di chuyển em dừng nghỉ khá nhiều, ăn trưa, ăn tối thoải mái, vậy mà tới đó vẫn còn sớm đó ạ, nếu mấy nhóc nhà bác lớn rồi thì cũng không quá lo lắng đâu ạ!

Hạng C
14/9/17
656
561
93
38
Tân Uyên, Bình Dương
Năm ngoái em lần đầu về quê - em ở Nghệ An, ngày đầu em quất phát ra tới Sa Huỳnh ngủ luôn ạ, em xuất phát 3h sáng ở Quận 7, tới Sa Huỳnh tầm 8h30.
Trên xe có bé nhà em tròn 13 tháng tuổi, vậy mà bé không hề mệt chút nào.
Trên đường di chuyển em dừng nghỉ khá nhiều, ăn trưa, ăn tối thoải mái, vậy mà tới đó vẫn còn sớm đó ạ, nếu mấy nhóc nhà bác lớn rồi thì cũng không quá lo lắng đâu ạ!
Chạy ra Sa Huỳnh là hợp lý rồi. Anh có năm đi vào NA- Sa Huỳnh. Đến ngày mai làm Sa Huỳnh- Bình Dương mà vào tới nơi mới tầm 19h30 ah. Trẻ em ko sợ. Chủ yếu sợ thằng lái thôi

• Like
Reactions: tuannh2110