Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
ah, năm nay về bắc đi cao tốc la sơn túy loan dc chưa các bác
Năm ngoái có 1 nhóm đi rồi. Bắt đc con rắn to quá trời. Vẫn chưa thông xe nhé bác. Nhưng mà đi thì vô tư . Bài này mới viết 3 ngày trước

Tập Lái
15/11/18
21
15
4
36
Năm ngoái có 1 nhóm đi rồi. Bắt đc con rắn to quá trời. Vẫn chưa thông xe nhé bác. Nhưng mà đi thì vô tư . Bài này mới viết 3 ngày trước
[URL unfurl8
năm nay mà xuống cao tốc qn đà năng xong đi luôn ngon đó bác

• Like
Reactions: SangBD
Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!

Đúng rồi. Nếu ăn ngon thì phải thị xã, thị trấn hay TP mà ăn thì nhất. Tui hay ăn cơm niêu Cao Phát- Xuân Lộc Đồng Nai
Bác thích quán này ah? Với mình thì quán này ko ngon mà còn đắt (đắt so với món ăn của họ làm). Mà quán này chuyên phục vụ xe tuyến và xe tour đấy.

• Like
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Bác thích quán này ah? Với mình thì quán này ko ngon mà còn đắt (đắt so với món ăn của họ làm). Mà quán này chuyên phục vụ xe tuyến và xe tour đấy.
Đâu có bác. Quán này chuyên phục vụ xe gia đình mà. Ăn đó toàn xe ô tô 5-7 chỗ không ah. Ăn đó rất nhiều lần. Giá hợp lý mà. Có nhầm quán khác không bác
XUÂN 2022! Chuẩn bị cho những cuộc hành trình Xuyên Việt về quê ăn Tết nhiều ý nghĩa
XUÂN 2022! Chuẩn bị cho những cuộc hành trình Xuyên Việt về quê ăn Tết nhiều ý nghĩa

Hạng B2
22/4/18
128
142
43
Somewhere on Earth!
Không nhầm bác ới, mình cũng ăn đó vài lần. Cái quán này là 1 dãy dài mà. Mà nói chung Long Khánh đồ ăn đắt, ko nên ăn khu vực này. :) Lỡ đường thì vào TP LK rồi chọn mấy quán nhậu/ăn phía trong chỗ nghĩa trang đi sâu vào 1-2km, đồ ăn ngon và đúng chất (dù giá cũng ko rẻ).

• Like
Hạng B1
5/9/16
64
36
18
bình dương
Xin chào các bác, năm nay em lại hành trình Bình Dương-Quảng Trị-Hải Phòng.Bác chủ cho em vào lại nhóm nhé 0985199082. Thanks.

• Like
Hạng D
14/9/17
1.139
1.251
113
40
Tân Uyên, Bình Dương
Không nhầm bác ới, mình cũng ăn đó vài lần. Cái quán này là 1 dãy dài mà. Mà nói chung Long Khánh đồ ăn đắt, ko nên ăn khu vực này. :) Lỡ đường thì vào TP LK rồi chọn mấy quán nhậu/ăn phía trong chỗ nghĩa trang đi sâu vào 1-2km, đồ ăn ngon và đúng chất (dù giá cũng ko rẻ).
Em thấy ăn đó oke. Mà cũng có duyên với quán đó. Đi du lịch cũng ghé. Tết về cũng ghé. Đến đó là đến giờ ăn

• Like
Reactions: waterfall