Tập Lái
10/1/24
5
3
3
46
Mấy anh em chuẩn bị xuyên tết, thiếu 1 bộ cứu hộ khẩn cấp oto - 10 Món gồm Bơm lốp pin không dây, Bộ vít vá lốp khẩn cấp, đèn cảnh báo,... của Otovietnam nữa là đẹp ;)

• Like
Reactions: longsan
Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Xem map cứ nghĩ nó là nút 2 tầng nhưng hình như vầy thì đường bộ bình thường...dừng đi toilet rồi đổ đầy bình đi tới Cam Lộ là đúng bài Bác nhỉ...

Cây xăng đâyView attachment 3087158

Khoảng 176km từ Túy Loan - La Sơn - Cam Lộ
Bác chụp cây xăng hơi bị chuẩn đấy - Nhưng ngày đó xe nhiều.. có khi lại se se lạnh.. Hề hề để ý chút - Vì nhiều người đi lại lộn xì ngầu

• Like
Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Em có xem trên OF topic từ Vinh - Huế, thấy đi QL15 được...chắc sau khi hết Cam Lộ em sẽ nghỉ ngơi rồi đi theo QL15 rẽ ra Nam Đồng Hới...
Thanks các Bác, cứ đúng tốc độ mà chạy
Theo em nhớ tì nếu chưa đói bụng hay chưa cần ăn ngay.. thì khúc này ( Vào Ql15 chạy về gần Nam DH xuống QL1A) có mấy quán ăn bên tay phải luôn cũng rất ngon và giá cả dc... Có cái thị tứ nữa..Mua gì cũng có

• Like
Reactions: Soq7 and longsan
Hạng B2
13/11/15
390
8.374
93
38
Theo em nhớ tì nếu chưa đói bụng hay chưa cần ăn ngay.. thì khúc này ( Vào Ql15 chạy về gần Nam DH xuống QL1A) có mấy quán ăn bên tay phải luôn cũng rất ngon và giá cả dc... Có cái thị tứ nữa..Mua gì cũng có
Cảm ơn Bác, lượt về chắc em đi QL1A đoạn Đ Hới theo đường đồi cát...cho biết...lần đầu đi xa hơn Phù Cát cũng hồi hộp, nhưng cứ đúng đường, đúng bảng tốc độ đi chắc ổn...

• Like
Reactions: khanhyen
Tập Lái
27/8/13
6
6
3
Tết này mùng 6-8, em định chở vợ con từ SG đi TuyHoa hoặc Quy Nhơn tắm biển chơi bời, không biết thời điểm đó TH-QN có lạnh không các bác, nhờ các bác địa phương giải đáp giúp :D , em cám ơn

• Like
Reactions: khanhyen
Hạng D
14/12/12
1.410
651
113
Dĩ An - Bình Dương
Cảm ơn Bác, lượt về chắc em đi QL1A đoạn Đ Hới theo đường đồi cát...cho biết...lần đầu đi xa hơn Phù Cát cũng hồi hộp, nhưng cứ đúng đường, đúng bảng tốc độ đi chắc ổn...
Đường đồi cát ( Nó là đường chống ngập lụt gì đó bên Bển đặt tên cho oách). Khi hướng vào qua trạm thu phí thì rẽ trái nhé bác - lưu ý một bầy thiên la bùng binh hướng dẫn. như ma trận// Heehee - Hướng ra thì nhớ rẽ phải. Khúc này đừng máu mà chạy lố 84km nhé Bác... Đen là dính á. Cứ 80 82 là được - lưu ý cấm vượt. Túm lại theo kinh nghiệm hơn chục năm của em thì cho nhiêu đi nhiêu. kiểu gì cũng nhanh hơn thằng chạy ẩu.. hhee

• Like
Hạng B2
13/11/15
390
8.374
93
38
Đường đồi cát ( Nó là đường chống ngập lụt gì đó bên Bển đặt tên cho oách). Khi hướng vào qua trạm thu phí thì rẽ trái nhé bác - lưu ý một bầy thiên la bùng binh hướng dẫn. như ma trận// Heehee - Hướng ra thì nhớ rẽ phải. Khúc này đừng máu mà chạy lố 84km nhé Bác... Đen là dính á. Cứ 80 82 là được - lưu ý cấm vượt. Túm lại theo kinh nghiệm hơn chục năm của em thì cho nhiêu đi nhiêu. kiểu gì cũng nhanh hơn thằng chạy ẩu.. hhee
Thanks Bác, set CC 75 xuống dốc rà thêm...

Hạng B2
21/1/17
153
263
73
48
Tết này mùng 6-8, em định chở vợ con từ SG đi TuyHoa hoặc Quy Nhơn tắm biển chơi bời, không biết thời điểm đó TH-QN có lạnh không các bác, nhờ các bác địa phương giải đáp giúp :D , em cám ơn
Thời điểm này ở Qui Nhơn/ Tuy Hòa những năm trước vẫn còn hơi lạnh nên khách du lịch ít tắm( dân địa phương thì vẫn có người tắm), mình nghĩ đi chơi tham quan thì ok

• Love
Reactions: vutam1527