Tập Lái
14/9/17
12
2
3
31
E lại thấy mặt bản hiện tại nhìn hiện đại hơn, đây là bước cải lùi

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
So với mazda 2 sedan thì thế nào các bác
so với m3 còn được,m2 làm gì? kích thước bé như sang hạng A,đối với người to con 1 tí là nhìn ko ưa nổi rồi

Hạng B1
10/12/17
95
109
33
38
so với m3 còn được,m2 làm gì? kích thước bé như sang hạng A,đối với người to con 1 tí là nhìn ko ưa nổi rồi
Thì mua xe về 90% là đi 1 mình.nên e cũng ko quan trọng hàng gế sau lắm.thấy thông số kỹ thuật giống nhau hình như m2 it túi khí hơn vs giá mềm hơn nên đang phân vân.

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Thì mua xe về 90% là đi 1 mình.nên e cũng ko quan trọng hàng gế sau lắm.thấy thông số kỹ thuật giống nhau hình như m2 it túi khí hơn vs giá mềm hơn nên đang phân vân.
Ghê sau ghế trước gì cũng bé.Tổng thể xe bé như xe pk A.Nhìn ko muốn rúc vào.

Hạng D
21/12/17
1.775
2.738
113
40
Vậy bác giải thích hộ em cái là xe nào cũng dùng đĩa ở bánh trước, dù nó cao to, đen hôi như bác nói. Hihi
Thế bác cũng giải thích hộ em, "Đĩa chưa chắc tốt, và tin cậy bằng tang trống" (bác bảo em thế) nhưng sao "cái xe nào cũng dùng đĩa ở bánh trước" (cũng chính bác bảo em thế). Và ngoài ra thì chả thấy các xe sang nào lắp phanh tang trống bao giờ? Thế là thế nào? Bọn nghiên cứu và SX ra cái xe sang họ kém thông thái chăng?
Bọn Phantom, Mulsanne mà lắp tang trống chắc an toàn và thẩm mỹ hơn gấp bội bác nhẩy?

Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Thế bác cũng giải thích hộ em, "Đĩa chưa chắc tốt, và tin cậy bằng tang trống" (bác bảo em thế) nhưng sao "cái xe nào cũng dùng đĩa ở bánh trước" (cũng chính bác bảo em thế). Và ngoài ra thì chả thấy các xe sang nào lắp phanh tang trống bao giờ? Thế là thế nào? Bọn nghiên cứu và SX ra cái xe sang họ kém thông thái chăng?
Bọn Phantom, Mulsanne mà lắp tang trống chắc an toàn và thẩm mỹ hơn gấp bội bác nhẩy?
Bác mà nói thêm nữa khéo lại xe bình dân ko cần cân bằng điện tử làm gì.Bởi vậy mới nói con xe mỹ tiêu chuẩn của nó là vsc,túi khí,star stop,thắng đĩa,abs là điều bắt buộc về đây cắt hết lại khen hay.Đến thua =D