Hạng B2
6/11/15
368
672
93
Bác mà nói thêm nữa khéo lại xe bình dân ko cần cân bằng điện tử làm gì.Bởi vậy mới nói con xe mỹ tiêu chuẩn của nó là vsc,túi khí,star stop,thắng đĩa,abs là điều bắt buộc về đây cắt hết lại khen hay.Đến thua =D
Bác ấy biết mình sai rồi nên đâu dám trả lời nữa.

Hạng B2
9/9/17
196
178
58
Nếu thiết kế này là thật, cùng với options và giá bán hiện tại thì Honda City sẽ đánh bài Toyota Vios.

P/s: City đời này thiết kế ngoại thất nhìn nhỏ thó, viền thân xe "vô duyên" làm xấu cả con xe. Viso thì nhìn vừa mắt người Việt hơn.
Bác nói chí phải.Em cũng mê Option lắm nhưng cái dáng trông ko bề thế.Nên dù kém hơn nhưng nếu mua thì chọn Vios.Nay dáng này rồi thì không phải suy nghĩ nữa.City mà quất thôi.

Hạng D
4/10/15
1.429
2.505
113
36
Lưới tản nhiệt ở đầu giống Ỉn, cặp đèn hậu giống k3. Nếu Honda ra chiếc này thì em càng yêu chiếc City của em hơn, hi hi

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bác nói chí phải.Em cũng mê Option lắm nhưng cái dáng trông ko bề thế.Nên dù kém hơn nhưng nếu mua thì chọn Vios.Nay dáng này rồi thì không phải suy nghĩ nữa.City mà quất thôi.
Bác ko nên nóng vội vậy đâu.Mẫu mã là 1 chuyện,sử dụng xe lại là 1 chuyện khác.Như vsc,khởi hành ngang dốc chưa thấy hiệu quả mấy.Nếu city mà ko chịu khắc phục 3 điểm thắng đùm,máy lạnh và còi xe em nghĩ khách hàng cũng ko nghĩ tới đâu.Vấn đề này từ lâu lắc lâu lơ rồi mà vẫn giả điếc được cũng hay.

Hạng B2
19/6/16
117
12
18
33
CV nhất pk, city nhất pk, crv nhất pk... Honda đang định vị số 1 thị trường sao?

Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
Nghe nói honda thường thuê thiết kế của bọn bắc mỹ, bọn Kia thì thuê thiết kế Đức, người dùng được lợi thôi haha

Hạng B2
12/6/16
133
26
28
34
Dẹp bỏ được hai cái gân lõm sâu hai bên hông xe là quá ổn rồi. Honda cần phải cải tạo hệ thống điều hòa nữa bị kêu nhiều quá; và nếu được thì dùng hộp số 6 cấp, nội thất ổn ổn nữa thì xuống tiền chỉ là vấn đề thời gian.

Thêm nhiêu đó là thêm tiền nghen bác, xong đừng chửi honda là ăn dày nữa. Hai cái gân 2 bên giống kiểu porche đó bác. Bên tây có ai kêu gì đâu

Hạng B1
6/10/16
75
13
8
41
City Top thực sự là con xe quá ổn trong pk B, trang bị đến tận răng, ngoại hình thì đẹp