Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Cám ơn các bác có lời động viên. Giá xe dạo này xuống kinh khủng quá. Lâu nay em ít cập nhật giá xe cũ nên không biết. Giờ em xuống giá 235 tr và sẵn lòng thương lượng thêm chút đỉnh cho người mua thiện chí :(

Xe em odo 132,000 km nhé. Tuyệt đối không tua đồng hồ (có thể coi các hóa đơn trên hãng ghi số km vì em chỉ vô Mekong bảo dưỡng và thay thế phụ tùng thôi)

Hạng C
25/3/16
811
1.201
93
45
Sài gòn
Cám ơn các bác có lời động viên. Giá xe dạo này xuống kinh khủng quá. Lâu nay em ít cập nhật giá xe cũ nên không biết. Giờ em xuống giá 235 tr và sẵn lòng thương lượng thêm chút đỉnh cho người mua thiện chí :(

Xe em odo 132,000 km nhé. Tuyệt đối không tua đồng hồ (có thể coi các hóa đơn trên hãng ghi số km vì em chỉ vô Mekong bảo dưỡng và thay thế phụ tùng thôi)
Em rất kết xe của bác, nhưng do điều kiện chưa cho phép, em lại đầu tư vào xe của em nhiều quá nên đành lỡ ôm bà già Si đến khi bà cả cho tiền đổi xe mới được.

• Like
Reactions: Zenoah and LA PHONG
Hạng B2
3/5/14
142
122
43
Đồng Nai
Hình như bác chủ này hồi 2014 có cho em cuốn Manual của Albea, hôm hẹn tới gặp mà bác ấy bận nên nhờ người khác đưa giúp. Tks alot

• Like
Reactions: LA PHONG