Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Qua chợ tốt rao luôn bác, và định giá thấp chút đi bác, xe em cũng đang rao bên đó, giá 180, ae trong hội 175 ( giá cuối luôn, thấp nữa em để đi).
Cám ơn các bác có lời động viên. Giá xe dạo này xuống kinh khủng quá. Lâu nay em ít cập nhật giá xe cũ nên không biết. Giờ em xuống giá 235 tr và sẵn lòng thương lượng thêm chút đỉnh cho người mua thiện chí :(

Xe em odo 132,000 km nhé. Tuyệt đối không tua đồng hồ (có thể coi các hóa đơn trên hãng ghi số km vì em chỉ vô Mekong bảo dưỡng và thay thế phụ tùng thôi)

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng B2
10/11/12
204
1.601
93
Cám ơn các bác động viên. Em định xuống thêm nữa nhưng nếu thấp cỡ 180-190 thì em để gửi đâu đó rồi 6 tháng nữa về đi tiếp 2 năm nữa còn hơn :( Không ngờ dạo này giá xe tụt dữ dội quá. Fiat Albea HLX mà giờ không hơn giá Suzuki Wagon và Fiat Siena bao nhiêu thì thảm quá :(

Hạng D
4/7/09
4.244
7.243
113
Sài Gòn
Cám ơn các bác động viên. Em định xuống thêm nữa nhưng nếu thấp cỡ 180-190 thì em để gửi đâu đó rồi 6 tháng nữa về đi tiếp 2 năm nữa còn hơn :( Không ngờ dạo này giá xe tụt dữ dội quá. Fiat Albea HLX mà giờ không hơn giá Suzuki Wagon và Fiat Siena bao nhiêu thì thảm quá :(
Do Fiater bán hoài nên mất giá đó bác . Cứ để đi, được giá thì bán, hay để lại cho người thân đi.

• Like
Reactions: dungmokeys
Hạng D
6/3/12
2.102
2.181
113
Em thì lại nghĩ tầm tiền cỡ Siena or Wagon ko có nhiều lựa chọn, còn tầm tiền cỡ 200 người ta có nhiều lựa chọn hơn nên chậm đi hơn thôi!