Hạng B2
24/7/07
125
0
0
RE: Xuất xứ của Innova

"Taiwan lại được trang bị động cơ 2.7L lận" vì ở Taiwan có đường để chạy tốc độ cao, còn ở nhà ta có đường nào chạy quá 80km/h đâu nhể. Đường cao tốc em chỉ thiết kế ở 80 thôi, anh nào mà chạy nhanh trên 80 em k chịu trách nhiệm khi vào bán kính cong đâu nha:D:D:D

Tập Lái
29/6/07
20
0
1
46

Em nghĩ INN chắc do mấy ông Nhật Thiết kế, chứ Indo mà thiết kế thì chắc anh em mua INN ko phải đi tán đinh bảo vệ Logo và lúc nào cũng lo mất Logo ở La zăng (Vì Nhật ko bị mất mấyt hứ đó mà :D . Em bị mất mấy lần rồi chán chả buồn mua nữa :mad:

Hạng B2
6/6/07
175
1
0

Inno ít chạy ở Sing vì có sản phẩm Wish cool hơn...Inno nhiều nhất ở Malay bác ạ

Tập Lái
15/8/07
42
0
0

Innova xuat xu tu Innovation. Cac bac cho em hoi, go tieng Viet bang cach nao a?

Hạng F
2/12/06
5.629
802
113

Trích đoạn: grandis07

Ngay đến Lexus, tất cả đều do ngươì Nhật làm chủ trì thiết kế và sản xuất tại Nhật..chỉ riêng RX là lắp ráp tại Mỹ...không sản xuất mà là lắp ráp...vì linh kiện được made in Japan....

RX ráp lại Canada bác ạ, em thấy báo Otoxe máy đăng như thế.

Tập Lái
15/8/07
42
0
0

cac bac chi em go tieng Viet nao, cam on cac bac nhieu

Hạng B2

Trích đoạn: sonnguyen

Trích đoạn: grandis07

Ngay đến Lexus, tất cả đều do ngươì Nhật làm chủ trì thiết kế và sản xuất tại Nhật..chỉ riêng RX là lắp ráp tại Mỹ...không sản xuất mà là lắp ráp...vì linh kiện được made in Japan....

RX ráp lại Canada bác ạ, em thấy báo Otoxe máy đăng như thế.
Chính xác đó ah, còn lại các model kác của Lé sợt đều lắp tại Nhật để kiểm sóat chất lượng!