Hạng D
8/4/12
2.357
7.428
113

Gia đình bác chủ hạnh phúc quá! Bỉm SG chắc sắp sang 51K rồi các bác nhỉ. May bác chủ né đc con 3 cuối bỉm :D

• Haha
Reactions: Ông Giáo
Hạng D
24/4/17
1.880
1.502
138
34
Crv đẹp và gọn nhưng phù hợp 05 ngừoi, rộng rãi và cách âm ko bằng out được
Nếu đi chỉ 5 ngừoi cross toy cũng là lựa chọn sáng giá

Tập Lái
3/8/20
35
9
8
34
Xe đẹp đúng màu mình thích, bài viết của bác chủ rất chi tiết. Tuy nhiên về độ ồn thì mình thấy Honda CRV vẫn không khắc phục được điều này. Không biết bác chủ đã thay vỏ mới hãng khác hay đang dùng vỏ zin.

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Xe đẹp đúng màu mình thích, bài viết của bác chủ rất chi tiết. Tuy nhiên về độ ồn thì mình thấy Honda CRV vẫn không khắc phục được điều này. Không biết bác chủ đã thay vỏ mới hãng khác hay đang dùng vỏ zin.
Honda ở VN như City, Civic, CR-V cái nào chả ồn hả bác :)) Chọn nó thì phải chịu thôi, êm mua X-Trail Out mà đi !
Giống lấy gái làm ruộng mà đòi thanh lịch như gái quý tộc. Lấy gái quý tộc mà đòi phải biết cày như gái ruộng :)))

Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Honda ở VN như City, Civic, CR-V cái nào chả ồn hả bác :)) Chọn nó thì phải chịu thôi, êm mua X-Trail Out mà đi !
Giống lấy gái làm ruộng mà đòi thanh lịch như gái quý tộc. Lấy gái quý tộc mà đòi phải biết cày như gái ruộng :)))
em thấy bác so sánh có gì sai sai, hay ý bác là được cái lọ thì phải mất cái chai. Hổng biết cái lọ của CRV là gì mà phải chấp nhận đánh đổi cái ồn ào của nó hỉ?
Em đi xe mấy năm tới giờ em thấy đi đường xa em ngán nhất là tiếng vọng lốp, em ko tài nào chịu nổi, đi xa toàn nhét tai phone vào chống ồn. Thề có tiền đổi xe lần nữa em sẽ mua SUV để bỏ đi cái khó chịu kinh dị này. Xe xấu, nội thất nghèo nàn em ok hết, mà cái rò rò ô ô o o của tiếng lốp đưa lên chịu không nổi.

PS: bác chủ viết bài như mấy anh nhà báo viết bài quảng cáo xe ấy nhỉ, chi tiết kinh dị.