Hạng D
8/4/12
2.364
7.449
113
em thấy bác so sánh có gì sai sai, hay ý bác là được cái lọ thì phải mất cái chai. Hổng biết cái lọ của CRV là gì mà phải chấp nhận đánh đổi cái ồn ào của nó hỉ?
Em đi xe mấy năm tới giờ em thấy đi đường xa em ngán nhất là tiếng vọng lốp, em ko tài nào chịu nổi, đi xa toàn nhét tai phone vào chống ồn. Thề có tiền đổi xe lần nữa em sẽ mua SUV để bỏ đi cái khó chịu kinh dị này. Xe xấu, nội thất nghèo nàn em ok hết, mà cái rò rò ô ô o o của tiếng lốp đưa lên chịu không nổi.

PS: bác chủ viết bài như mấy anh nhà báo viết bài quảng cáo xe ấy nhỉ, chi tiết kinh dị.
Nếu so với suv thì crv ồn lắm lận hả bác?
Em thì chưa đc đi suv, chỉ có con sedan cỏ Đức, trừ đường nhám quá hoặc đường bê tông thì nó ồn khỏi nói, còn lại thì em thấy cách âm cũng tốt lâm. Mà nếu so thì suv cách âm gầm chắc tốt hơn sedan.
Chắc dịp nào đi xa phải thuê thử con suv đi coi sao

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
em thấy bác so sánh có gì sai sai, hay ý bác là được cái lọ thì phải mất cái chai. Hổng biết cái lọ của CRV là gì mà phải chấp nhận đánh đổi cái ồn ào của nó hỉ?
Em đi xe mấy năm tới giờ em thấy đi đường xa em ngán nhất là tiếng vọng lốp, em ko tài nào chịu nổi, đi xa toàn nhét tai phone vào chống ồn. Thề có tiền đổi xe lần nữa em sẽ mua SUV để bỏ đi cái khó chịu kinh dị này. Xe xấu, nội thất nghèo nàn em ok hết, mà cái rò rò ô ô o o của tiếng lốp đưa lên chịu không nổi.

PS: bác chủ viết bài như mấy anh nhà báo viết bài quảng cáo xe ấy nhỉ, chi tiết kinh dị.
Ý là bác sợ ồn thì đừng mua CR-V đó !
Mua gầm cao để đỡ ồn thì đừng mua CR-V nha....

Tập Lái
19/11/20
19
8
3
30
CRV màu đỏ nhìn đẹp. Trong các gói séning thì chủ yếu là phanh tự động. Mấy cái kia ít xài vì trong Nam đường đông quá, tự lái cho rồi.

Tập Lái
7/6/20
18
7
3
33
Bác nói CRV ko ồn e thấy sai quá sai cao tốc Trung Lương bác ko thấy ồn e nể bác thật đấy

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
CUV, Sedan bình dân thì lốp ồn khỏi chê! Cấu tạo xe nó vậy rồi, muốn hơn cũng khó!
SUV thì ít nghe tiếng lốp, nhưng động cơ dầu lúc đạp cật lực nó rú lên đầy phấn khích (trừ Fortuner nó ù ù ù ù muốn banh óc)!
Em 1/2 quê Miền Tây, tháng đi/về vài lần, QL1A từ Thân Cửu Nghĩa đến Trung Lương là cực hình! Ngày trước chạy Sedan và MPV qua đó toàn phải đi rón rén, nghe mà xót xe! Ko biết bác chủ chạy thế nào mà bảo đường miền Tây êm!
Hôm trước trong 1 group SUV, có cu sale Honda vô quảng cáo CR-V ở Cần Thơ, em hỏi có vài câu xong lặn mất tăm!!! Làm cụt hứng với em này!
Thằng em họ em là sale xe Hàn, tối ngày cứ rỉ rả anh mua “SUV” Hàn đi bao êm... Rồi có đứa em bên Mazda gọi qua chạy thử “SUV” kéo dài... hoài! Phải rồi, bao êm trên đường đẹp thôi! Đường VN xấu lắm, đi mấy con đó phải cưng xe còn hơn cưng vợ...
CR-V là 1 chiếc xe tốt khi đi 5 người trên đường trường! Nó ko tệ cho đến khi người ta thần thánh hoá nó!

Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Bác nói CRV ko ồn e thấy sai quá sai cao tốc Trung Lương bác ko thấy ồn e nể bác thật đấy
Cao tốc này vừa rồi có thảm nhựa lại vài đoạn! Cũng đỡ ồn rồi bác à! Đoạn cũ (cấp phối thô hơn) vẫn ồn khủng khiếp!
Chắc bác thớt vừa mở nhạc sàn vừa chạy thôi mà :D
(Em nghe mùi PR hơi lộ liễu, nhưng có thể ko phải)

Hạng B2
26/4/14
64
10
8
Chuyến đi bình yên quá bác! Đúng là lâu lâu cũng nên chuyển hướng du lịch để đổi mới

Hạng C
12/5/14
66
11
8
44
Bác mua bản đợt này là giảm 50% trước bạ phải không? Lăn bánh tổng cộng hết bao nhiêu vậy? Bác chia sẻ cho em tham khảo được không.

Hạng B2
23/9/15
140
157
43
43
Cao tốc này vừa rồi có thảm nhựa lại vài đoạn! Cũng đỡ ồn rồi bác à! Đoạn cũ (cấp phối thô hơn) vẫn ồn khủng khiếp!
Chắc bác thớt vừa mở nhạc sàn vừa chạy thôi mà :D
(Em nghe mùi PR hơi lộ liễu, nhưng có thể ko phải)
Em nghĩ bác chủ chắc là nhà báo ạ. Viết bài review câu cú rất rõ ràng, chi tiết, lại không quên tô đậm những câu về thế mạnh của xe nữa, lại còn so cả với xe sang nữa. E là bác ấy "yêu" xe quá đây!;)