Hạng B2
23/5/05
163
1
16
RE: Xuyên VIệt cùng Super Four

Trích đoạn: dclover

Chúc mừng năm mới tất cả thành viên của OS thân yêu.
Đầu năm mới (mùng 3), tôi dự định có chuyến đi xuyên Việt bằng con xe SF mới tậu, mời các bác cho ý kiến nhé. Đây là hình của em nó.
e ko nhầm thì hình như vành trước xe này bị lắp ngược thì phải b ạ??????[8|][8|][8|]

Hạng C
19/4/06
503
7
0

ừa đúng rồi, em cũng thấy hình như ngược sọc lốp:)

South Africa
4/11/06
776
10.645
93

Cùng lắm là ngược lốp chứ ngược vành thì làm sao lắp vào phuộc được???

Hạng F
5/3/05
8.718
72.172
113
đây

vành thì sao không bác? em thấy hình như... cũng ngược, lốp ngược là 100% rồi, còn vành thì thấy rõ nan hoa chướng mắt lắm, không xuôi
Trích đoạn: Nam_newport

Cùng lắm là ngược lốp chứ ngược vành thì làm sao lắp vào phuộc được???

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

sao lại ko lắp ngược được hả bác hai đĩa y nhau
lắp cái cốt vô là lắp phuộc vô thôi
mà em cũgn ko hiểu sao bác ý lại lắp ngược nhỉ[8|]

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

.............Để đi cho ló an toàn ............:D:D:D
nhưng chắc gì đã ngược nổi các bác ui - kiểu nó thế - còn khi lắp lốp thì tất nhiên phải kiểm tra chiều mũi tên chớ - chứ ai nại đi cái xe đẹp thía , to thía mà lắp ngược nốp giang hồ nó cười cho .....

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Kiểm tra thử trên mạng thấy cái niềng và cái vỏ nó gắn ngược thiệt các bác ạ:D:D Gắn như vậy làm mất đi tác dụng thoát nước của các rãnh hết trọi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/2/06
154
1
18

lop thi 100% ko nguoc, nhung vanh thi to ko biet, hi hi. hom no moi thao ra nen ko de y. to dang xuyen viet nhung do 1 so ly do nen di bang oto chu ko phai xe may. sorry vi go bang ppc ko cai tieng viet

Hạng F
5/3/05
8.718
72.172
113
đây

em thấy cái lốp sau và trước của bác ngược gai nhau, trừ phi 2 loại lốp khác nhau hoặc nó sản xuất như vậy, bác xem tấm đầu tiên sẽ rõ, bánh sau rãnh xéo hình dấu huyền (`) bánh trước dấu sắc (') ?[8|]

Hạng B1
24/8/04
60
0
0

_Sẵn đây các bác cho em hỏi chiếc này bao nhiêu phân khối ạ? Four ở đây là 4 máy đúng không các bác? Chẳng là em nhìn mấy chiếc type này cứng cáp và quyến rũ hơn hẳn mấy chiếc sport bikes nên em định hỏi.
_Mà bác dclover rinh chiếc này bao nhiêu vậy? chiếc này mình chạy mà không có bằng A2 lỡ bị người nào đó vịn lại thì bị phạt ra sao các bác ha?
_Bác dclover có phải ở khu Nguyễn Thị Nhỏ không? hôm bữa em thấy một bác tóc dài, màu vàng cỡi con Super Four cũng màu xanh giống vậy đi chung với một chiếc sport bike.
_Bánh của chiếc này có ruột không mấy bác? chiếc này mà bể bánh thì làm sao dắt bộ nhỉ?
_Cám ơn các bác.