Hạng B2
21/12/05
260
194
58
RE: Xuyên VIệt cùng Super Four

Trích đoạn: ngaythubay
_Sẵn đây các bác cho em hỏi chiếc này bao nhiêu phân khối ạ? Four ở đây là 4 máy đúng không các bác? Chẳng là em nhìn mấy chiếc type này cứng cáp và quyến rũ hơn hẳn mấy chiếc sport bikes nên em định hỏi.

Mình cũng chẳng biết Four nghĩa là gì, nhưng xe thì đúng là 4 máy bác ah

_Chiếc này mình chạy mà không có bằng A2 lỡ bị người nào đó vịn lại thì bị phạt ra sao các bác ha?

Cái này thì nói ở chỗ public không tiện, nhưng nói chung mọi người sao thì mình vậy

_Bánh của chiếc này có ruột không mấy bác? chiếc này mà bể bánh thì làm sao dắt bộ nhỉ?

Đúng là không ruột, đường có đinh thì cũng phải bị dính nhưng bể bánh thì em chưa thấy bao giờ

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

đẩy thì đẩy thôi chứ sao bác.kêu xe ôm đẩy chứ đẩy bộ ko thọ nổi vơi em nó quá 1/2 tiếng đâu

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: dclover

lop thi 100% ko nguoc, nhung vanh thi to ko biet, hi hi. hom no moi thao ra nen ko de y. to dang xuyen viet nhung do 1 so ly do nen di bang oto chu ko phai xe may. sorry vi go bang ppc ko cai tieng viet
E khẳng định với b là vành lắp ngược b ạ:D:D,b đảo lại chiều đi là ok thôi(khi đảo b nên đổi lại luôn cả 2 đĩa phanh b ạ_đây là ý kiến cá nhân e thôi b ạ):D:D

Hạng B2
22/2/06
154
1
18

He he, có khi là vành ngược thật, cái này tôi cũng ko để ý vì mới mua xe mà. Nhưng lốp thì đúng 100% đó. Lốp sau là Brigdestone lốp trước là Dunlop. Có chiều mũi tên đàng hoàng ngược sao được. Có lẽ cái vành tôi lắp ngược. Cám ơn các bác đã chỉ giúp nhé.:D. Còn vụ ko có bằng A2 hả? thì giữ xe theo đúng luật, còn chuyện xin xỏ thì tùy tài mỗi người mà;). Con này 4 máy, 399cc. Bãnh thì ko ruột. Bể bánh thì kêu taxi hi hi. Mới mua xe mà các bác đã trù ẻo em. Nói đùa chứ bể bánh hơi bị khó. Con này lành mà, bác nào máu thì cứ chơi đi. Em cũng lăn tăn y như các bác, nhưng cuối cùng vẫn phải chơi vì máu quá ko nhịn được.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

4 chem mà gặp N hay tzm chất thì cũng khó nói lắm[8D]:D nhưng được cái rất lành, đồ dễ kiếm, đúng đặc trưng honda:D