Hạng D
21/7/08
1.504
80
48
Chúc mừng bác Xe_VoHai
Bác là người cừ khôi, thể hiện bản lĩnh của OS.XNL
cái “thương hiệu” OS.XNL cùng bác xuyên Việt là niềm tự hào của ACE OS.XNL
Xuyên Việt cùng Vợ Hai
Xuyên Việt cùng Vợ Hai
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Văng vẳng đâu đây: “Đêm Trường Sơn, chúng cháu* nhìn trăng thèm bia…” (* chúng cháu : Xe_VoHai & Vợ Hai)

TB:
* em cứ tưởng bác có 1 “cái gạt nước” xịn làm động lực chứ, ai ngờ bác xuyên 1 mình, quả là cảm kích,
(ở trong này đang có một Lão trẻ khóc xụt xịt kể từ ngày bác lên đường mình ên đó)
* Bác nhớ ghi chú cẩn thận chi phí, lượng bia mà Vợ Hai của bác nốc nhé, lấy số liệu về cho AE phân tích

>>> 1 phút dành cho quảng cáo <<<

OS.XNL với đường Hồ Chí Minh huyền thoại

Xuyên Việt cùng Vợ Hai

OS.XNL với 5 anh em trên 1 chiệc xe tăng

Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Last edited by a moderator:
Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM
Bác Dũng vừa đặt chân tới thủ đô HN,đang đi tìm KS có chỗ để xe vì tòan bị chém 70K/ngày lận.Gửi 4 ngày là hơi bị đau màng túi,bác nào biết chỗ re rẻ giá XNL mau mau gọi cho bác ấy với vì bác ấy còn mắc điều khiển xe giữa phố phường lạ lẫm...?
Số ĐT: 098 993 9239

Hạng D
30/6/08
1.505
64.729
113
59
Ặc ặc Xe_Vo2 giang hồ wá xá , mà nghỉ cũng hay làm vợ của kẻ giang hô cũng được đi đây đi đó còn hơn 1 cô người mẩu suốt đời ở trong nhà không được thấy đất trời rộng mở , hoan hô chủ nghĩa bạo hành và tinh thần chiụ đựng gian khó bạo lực của cặp trai bạo hành , gái ngoan thờ chồng đee

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
21/3/08
4.831
4.327
113
hcm
Chúc mừng bác xe_vohai đã xuyên vịt mỹ mãn, nhìn hành trình bác đi thật anh dũng, hấp dẫn...và thèm hết sức, hông bít khi nào mới có chuyến xuyên vịt tương tự như bác! Chúc bác vui!

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Sáng nay em ngủ dậy muộn nên 10h mới khởi hành từ NĐ nhắm Hồ Gươm thẳng tiến, trên đường qua Phủ lý thấy trường đại học này hay hay chụp chơi, hình như chưa hoạt động
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Tới Hà Nội lúc 12h, dừng nghỉ tại công viên Thống Nhất
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Tìm chỗ đậu cho Vợ hai, nhận phòng rửa mặt xong em xách balô đi dạo ngay, kô thể dừng cái sự sung sướng lại được, dùng bữa trưa bằng bún trứng tim gà
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Quán xá bày lộ thiên trông thật hấp dẫn
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Lại thêm 2 em xinh tươi ngồi đối diện nữa chớ, nếu mặc váy thì sao nhỉ, hihi em kô dám nghĩ tới đâu ;)

Hạng D
26/12/06
2.452
186
63
53
Kem lưu động bên bờ hồ
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Đền Ngọc Sơn
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Tháp rùa
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Ngồi bên bờ hồ truy cập wifi. Ôi, thủ đô yêu dấu tuyệt vời làm sao:D
Xuyên Việt cùng Vợ Hai

Vậy là em đã kết thúc thành công chặng 1, sau những khó khăn vừa qua em phải thay đổi kế hoạch, đành để vợ hai ở lại thủ đô một mình lên Sapa hưởng thụ vậy. Giờ em đi tìm chỗ gởi xe và thăm lại chốn cũ

Hạng D
29/11/04
3.494
16
38
Ô hay ! XNL Hà Thành đâu rùi????????????????????????????????

HAC
Hạng C
31/3/07
707
16
0
53
Xóm nhà lá Hà Nội đâu sao không thấy đón tiếp gì hết ta???????????????????????
Phúc Đại lão gia lên tiếng đi chớ!
Hay đã Viên tịch xứ nào rồi?

Hạng B2
22/5/08
237
3
0
16
Lâu lắm rồi mới thấy xóm mình xôm tụ thế này, vào thấy hứng khởi hẳn lên.
Tuy biết cuối năm nhiều người bận, nhưng thấy nó cứ vắng vắng thế nào ấy.
@xe vợ 2: Không gửi quà cho bác đc, áy náy quá. Em tính Cn mang qua cho bác, nhưng do đi dự OS6Y về kiệt sức nên đành chịu.
Cho em gửi lời hỏi thăm cụ...Hồ và các bác XNL ngoài đó nhé.:D
Đã cho thằng em trai của em số đt của bác, rảnh nó sẽ dẫn bác tham quan 1 số địa điểm vui chơi và ăn nhậu ở HN.[8D]