Hạng F
15/11/10
9.321
2.960
113
50
Chào các bác,

Hè năm rồi em chỉ đi được đến Huế rồi trở về nên năm nay quyết tâm ra hẳn Hạ Long vivu 1 chuyến. Hành trình dài và độc hành nên em chuẩn bị mọi thứ rất chu đáo. Được ôm vô lăng rong rủi khắp mọi miền đất nước là niềm đam mê của em. Nhưng lần này đặc biệt hơn đó là một mình em lái cùng gia đình và không có xe nào làm bạn như những lần trước

View attachment 1639657
Xem tiếp trang 5.....
Bác @puma.com cho em hỏi : Cao Tốc Quảng Ngãi - Đà Nẵng thật sự thông suốt chưa ạ? em thấy báo chí vẫn nói là chưa xong nhưng trong hình thấy tốt quá. Và nếu từ Quảng Ngãi bác lên cao tốc thì đi khúc nào ạ?
Thanks bác.

Hạng B2
12/1/09
222
2.219
93
puma far east
Bác @puma.com cho em hỏi : Cao Tốc Quảng Ngãi - Đà Nẵng thật sự thông suốt chưa ạ? em thấy báo chí vẫn nói là chưa xong nhưng trong hình thấy tốt quá. Và nếu từ Quảng Ngãi bác lên cao tốc thì đi khúc nào ạ?
Thanks bác.
Đoạn dẫn vào cao tốc cũng vài km thôi bác, đường nhựa 100% đi tốt. Em theo google map rồi zoom nó lên quan sát trước các tuyến rồi đi. Vietmap cũng cập nhật luôn rồi. Hết cao tốc là tới trung tâm Đà Nẵng luôn, gần hơn rất nhiều

• Like
Reactions: vthanh6 and Poorguy
Hạng F
15/11/10
9.321
2.960
113
50
Đoạn dẫn vào cao tốc cũng vài km thôi bác, đường nhựa 100% đi tốt. Em theo google map rồi zoom nó lên quan sát trước các tuyến rồi đi. Vietmap cũng cập nhật luôn rồi. Hết cao tốc là tới trung tâm Đà Nẵng luôn, gần hơn rất nhiều
Cảm ơn bác nhiều. Năm ngoái em tới trung tâm TP QN, ko biết lên CT bằng cách nào nên đi QL1A, mùa Tết bà con đi đầy đường làm em chạy khá mất thời gian.

• Like
Reactions: puma.com
Hạng B2
23/12/15
106
116
43
Cám ơn bác @puma chia sẽ. Năm rồi dự định đi mà thấy mất nhiều tgian. Giờ biết được hành trình về đi máy bay nên thấy hay.
Thanks!

• Like
Reactions: puma
Hạng B1
22/2/10
94
7
8
Hôm nào mình làm chuyến Ngược lại của bác , chắc vui lắm . Hihi