Hạng B1
2/4/18
70
49
18
37
Đọc bài của bác mà sướng bik bao!e cũng cũng thích được như bác mà còn nhìu đk chưa cho phép!e chúc bác sức khoẻ,khởi hành thượng lộ bình an!
P/s: hóng những hình ảnh đẹp mà bác chia sẻ cho mọi người chiêm ngưỡng!

• Like
Reactions: sonkaka
Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Đọc bài của bác mà sướng bik bao!e cũng cũng thích được như bác mà còn nhìu đk chưa cho phép!e chúc bác sức khoẻ,khởi hành thượng lộ bình an!
P/s: hóng những hình ảnh đẹp mà bác chia sẻ cho mọi người chiêm ngưỡng!
Cảm ơn bác đã động viên và theo dõi. Em sẻ cố gắng chia sẻ hình ảnh và thông tin về chuyến đi cho các bác có cùng đam mê du lịch như em. Mến Chào bác.

Hạng C
20/6/17
655
1.116
93
46
Em chào các bác. Tình hình là thời tiết nắng nóng gay gắt quá em quyết định để qua đầu tháng 6 nhà sẽ xuất phát. Em mong các bác thông cảm. ÉcView attachment 2213439View attachment 2213440View attachment 2213441View attachment 2213442
Mình thì chắc khởi hành vào tháng 7 sau khi mấy F1 nghỉ hè và chuẩn bị vô năm học mới nhưng quỹ thời gian thì không được như Bác, chủ yếu là được cùng với gia đình trải nghiệm và cũng như Bác nói: "Đi khi ta còn có thể" cho cung đường Sài Gòn - Tây Bắc - Sapa - Sài Gòn

• Like
Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Mình thì chắc khởi hành vào tháng 7 sau khi mấy F1 nghỉ hè và chuẩn bị vô năm học mới nhưng quỹ thời gian thì không được như Bác, chủ yếu là được cùng với gia đình trải nghiệm và cũng như Bác nói: "Đi khi ta còn có thể" cho cung đường Sài Gòn - Tây Bắc - Sapa - Sài Gòn
Cảm ơn bác đã động viên và theo dõi. Chúc bác và và gia đình mạnh khỏe hạnh phúc

Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Em chào các bác trên diễn đàn.
Tình hình là nhà em chưa thể khởi hành cho tour xuyên Việt 2020 được vì nhà em có việc. Ông Anh Em mới mất em lo hậu sự xong và để em lấy lại tinh thần rồi em sẽ đi... Như em đã nói.,Đi Khi Ta Còn Có Thể. Mong các bác thông cảm cho em vì lịch có thay đổi ngoài ý muốn... Mến Chào các bác. Chúc các bác mạnh khỏe và hạnh phúc...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
29/4/15
295
472
63
48
TP Hồ Chí Minh
Xuyệt Việt - Đi khi ta còn có thể 2020

Có tốt với tôi thì tốt với tôi bay giờ
Đừng đợi ngày mai đến lúc tôi xa người
Đừng đợi ngày mai đến khi tôi phải ra đi
Ôi buồn làm sao nói lời tạ ơn

Chỉnh sửa cuối:
Accountant
Em chào các bác trên diễn đàn.
Tình hình là nhà em chưa thể khởi hành cho tour xuyên Việt 2020 được vì nhà em có việc. Ông Anh Em mới mất em lo hậu sự và xong hết và để em lấy lại tinh thần rồi em sẽ đi... Như em đã nói.,Đi Khi Ta Còn Có Thể. Mong các bác thông cảm cho em vì lịch có thay đổi ngoài ý muốn... Mến Chào các bác. Chúc các bác mạnh khỏe và hạnh phúc...
Chia buồn cùng anh và gia đình.

Cuộc đời quá ngắn đúng không anh.

• Like