Tập Lái
6/9/14
26
34
13
30
Tối hôm qua dạo SG hóng gió hít bụi qua bùng binh Nguyễn Tri Phương - Ngô Gia Tự khúc trường Trần Khai Nguyên (chỗ bán sầu riêng thơm phức đó), thấy có 6 chim bồ câu đang hí hoáy bay lượn hốt nhiều chim cút chiên bơ. Em thấy có 3 chú chim cút đang trong chảo bơ với 1 chú Fortuner đang chuẩn bị xuống trình diện.
Bỗng nhiên có 1 chú chim đang vỗ cánh bay tới em, theo phản xạ thì đầu óc bắt đầu loạn xạ rồi: lấn làn ko lấn, đầu đội nón bảo hiểm Andes có tem đầy đủ, đèn xe bật cos ko pha. Hết zồi hết zồi... Ai dè em lượn nhẹ qua chú chim đó và chú chim ấy hốt em chim cút sau lưng.
Dzụ gì dzậy mấy bác??

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Tối hôm qua dạo SG hóng gió hít bụi qua bùng binh Nguyễn Tri Phương - Ngô Gia Tự khúc trường Trần Quang Khải (chỗ bán sầu riêng thơm phức đó), thấy có 6 chim bồ câu đang hí hoáy bay lượn hốt nhiều chim cút chiên bơ. Em thấy có 3 chú chim cút đang trong chảo bơ với 1 chú Fortuner đang chuẩn bị xuống trình diện.
Bỗng nhiên có 1 chú chim đang vỗ cánh bay tới em, theo phản xạ thì đầu óc bắt đầu loạn xạ rồi: lấn làn ko lấn, đầu đội nón bảo hiểm Andes có tem đầy đủ, đèn xe bật cos ko pha. Hết zồi hết zồi... Ai dè em lượn nhẹ qua chú chim đó và chú chim ấy hốt em chim cút sau lưng.
Dzụ gì dzậy mấy bác??
Zụ gì bác trong cuộc còn không biết thì làm sao ai biết bi giờ?
P/S:Trường Trần Khai Nguyên chứ làm gì có Trần quang Khải ở đó

Tập Lái
6/9/14
26
34
13
30
Zụ gì bác trong cuộc còn không biết thì làm sao ai biết bi giờ?
P/S:Trường Trần Khai Nguyên chứ làm gì có Trần quang Khải ở đó
Ý em quên tên trường đó. Em đi ngang em chưa dzo cuộc nên ngoài cuộc ko trong cuộc nên lên đây hỏi mấy bác nè. Em trong cuộc là em là em cút chiên bơ rồi..

• Like
Reactions: diluantran
Hạng C
5/6/13
525
424
63
Chắc bắt không signal phải khi ra khỏi vòng xoay, mà 2B cũng bị lỗi này nữa thì ngặt nghèo nhỉ.

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Bị lỗi khoảng cách với xe bác, chắc bác đi sau hít sát đít xe bác gây mất an toàn đó mà, xxx tốt với bác thiệt

Tập Lái
28/3/14
38
10
8
Mấy giờ vậy bác chủ? Hôm qua đi ngang đó khoảng hơn 6h về lúc khoảng 9h mà không thấy. Mà chỗ này cũng thường xuyên đi cũng chưa bao giờ thấy.

Tập Lái
6/9/14
26
34
13
30
Mấy giờ vậy bác chủ? Hôm qua đi ngang đó khoảng hơn 6h về lúc khoảng 9h mà không thấy. Mà chỗ này cũng thường xuyên đi cũng chưa bao giờ thấy.
Cỡ 6h30 7h tối bác. Ngày nào em cũng đi ngang đường này thấy xx lâu lâu mới đứng, mà mỗi lần đứng là hốt sạch. Đầu tháng tới giờ chắc đứng dc 3 buổi đó bác, đứng giữa khoảng trống 2 xe sầu riêng từ bùng binh NTP ĐH Kinh tế qua trường TKN là gặp liền.

Tập Lái
28/3/14
38
10
8
Cỡ 6h30 7h tối bác. Ngày nào em cũng đi ngang đường này thấy xx lâu lâu mới đứng, mà mỗi lần đứng là hốt sạch. Đầu tháng tới giờ chắc đứng dc 3 buổi đó bác, đứng giữa khoảng trống 2 xe sầu riêng từ bùng binh NTP ĐH Kinh tế qua trường TKN là gặp liền.
Vậy để đi ngang đoạn này để ý hơn mới được. Thanhks bác chủ