Hạng C
5/8/14
926
2.698
93
Bất cứ khi nào bác vượt qua khỏi cái vạch đứt quảng thì bác buộc phải xi nhan. Chổ đó nếu bác tách làn từ đầu hướng từ bệnh viện TN trước khi vô phân 3 làn thì không sao nhé.
E vẫn bám lươn từ đầu khúc Bv Thống Nhất tới sát đèn xanh đèn đỏ. Nhưng khi đèn vừa xanh, e đề pa đi thì bị xxx ngoắt lại bắt lỗi tách lane ko xi nhan. E đang thắc mắc là e vẫn bám lươn từ đầu, ko di chuyển từ lane giữa qua lane trong cùng nhưng xxx vẫn bắt lỗi tách lane. E thấy vớ vẩn quá. Nếu e đi lane giữa, chuyển sang lane trong cùng mà ko bật xi nhan thì e chịu. Còn đằng này e vẫn bám lươn (tức là vẫn đi lane trong cùng) lại bắt e lỗi tách lane. Ức chế

Hạng C
5/8/14
926
2.698
93
em đi sát lươn từ đầu thì ko signal, ko thấy xxx rớ tới lần nào
E đi giống bác này.
To ALL: e biển số TP, e gửi xe ở BV Thống Nhất, xe ra vô hằng ngày mà cả mấy năm chưa dính lỗi đó bao giờ. Toàn đi ngang thấy đa phần biển số tỉnh bị XXX hỏi thăm, e cứ thắc mắc bị lỗi gì cho tới hôm kia thì e đã được trải nghiệm cái lỗi vớ vẩn đó.

Hạng B2
29/4/13
472
735
93
Ho Chi Minh City
E đi giống bác này.
To ALL: e biển số TP, e gửi xe ở BV Thống Nhất, xe ra vô hằng ngày mà cả mấy năm chưa dính lỗi đó bao giờ. Toàn đi ngang thấy đa phần biển số tỉnh bị XXX hỏi thăm, e cứ thắc mắc bị lỗi gì cho tới hôm kia thì e đã được trải nghiệm cái lỗi vớ vẩn đó.
Vậy lấy biên bản về chiến thôi bác, em thường bám lươn cho đến đèn, sau đèn em lấy nhẹ bên trái đi thằng, chả lần nào thấy CSGT mời em vào.

Hạng B2
23/3/15
106
91
28
40
bắt xi nhan đó bác, chịu khó rút kinh nghiệm, chuyển làn nhớ xi nhan, vừa an toàn cho mình vừa an toàn cho người đi đằng sau bác. lỗi này lập biên bản là 300k.
Chuyển làn ko tín hiệu: 300 - 400k = 350k hả bác.

Hạng B2
23/3/15
106
91
28
40
E đi giống bác này.
Hình như biển bác là đuôi 86 hả? Hôm qua không nói anh em OS là em buông rồi :3dcuoi::3dcuoi:

Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
E đi giống bác này.
Bác đã biết là lỗi vớ vẫn thì vác hàng* ra chiến thôi đừng đề chúng nó hù dọa.
*: ĐTthu âm+quayphim

Hạng D
14/8/11
4.168
88.453
113
Chuyển lane không xi nhan ( bất cứ chỗ nào, dài hay ngắn ) thì ăn biên bản không oan
Giữ nguyên lane sát con lươn mà vẫn bị thổi + có camera hành trình ( làm bằng chứng ) thì xin biên bản rồi chiến thôi!!

• Like
Reactions: NhatTran.csm
Hạng D
10/12/13
2.510
6.199
113
Chuyển lane không xi nhan ( bất cứ chỗ nào, dài hay ngắn ) thì ăn biên bản không oan
Giữ nguyên lane sát con lươn mà vẫn bị thổi + có camera hành trình ( làm bằng chứng ) thì xin biên bản rồi chiến thôi!!
Nghĩa là vẫn nên có Camera hành trình: đúng thì chiến ngon.
Không có thì khó cãi với tụi xxx này lắm.

• Like
Reactions: NhatTran.csm
Hạng F
24/11/13
9.041
53.375
113
Khúc gần tới thì len rất rộng, chuẩn bị vào thì tách ra 2 len, e thường xi nhan cho chắc , mặc dù có hay k có xxx

• Like
Reactions: Tohoa and Mr migoi