Hạng B2
7/7/14
344
361
63
30
Ủng hộ bác gởi pc67
nhưng bác mô tả lại cái hành trình mà xxx thổi để mọi người biết mà chiến chứ

Ủa, lỗi thần thánh là lỗi j ta? Ko hỉu a ơi...

Xe gắn máy đi land ngoài hay sao bác, xxx bắt ấy?

Hỏng hỉu :(

Đọc vài chữ của chủ thớt cùng với hình ảnh là e đã túm đc sự việc:éo biết tại sao chủ thớt bị thổi???xxx thổi chủ thớt lỗi gì mà gọi là thần thánh??? :D
Lỗi sai làn xe moto nhé các bác, mà e đã ghi là e chạy làn ngoài rồi, chẳng phải lỗi sai làn thần thánh sao

Hạng B2
7/7/14
344
361
63
30
Bác này không thể rãnh hơn
rảnh giúp cho người khác chứ ko để yên nó nó quậy :)
bác đừngmang anh e OS ra hù mấy tên XXX mang tiếng cho OS mình chửi ko ăn thua. Dân lái xe tải xe khách chửi cha mắng mẹ luôn kìa. Âu cũng là cái số, mỗi nghè mỗi nghiệp, cha mẹ vợ con chắc hãnh diện lắm, ra đường không không dám khoe có người nhà làm XXX.
xin lỗi bác, e chiến với XXX chưa từng nói e thành viên OS, e chả đem OS ra hù ai cả .

Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Bác chủ cho em hỏi chút nha:
1. Nếu đi Hồng Bàng từ Phú Lâm về Q5, bá chủ thấy các anh CSGT (đứng ngay trường học) thì như bác chủ nói bác định đi 3/2. Vậy bác chủ quay vòng lại là quay chổ nào, ngay dưới gầm cầu vượt hay seo?
2. Các anh CSGT thường bắt các xe Minh Phụng rẽ trái vào Hồng Bàng đè vạch liền dưới gầm cầu, không xi nhan, chứ làm gì có lỗi sai làn vì chổ này là đường nhánh dưới cầu vượt. Vậy lỗi bác chủ không phải chạy lane ngoài.

Em thấy sao sao đó, không thực tế cho lắm. HiHi.

Hạng D
6/5/07
1.704
18.722
113
Bác chủ cho em hỏi chút nha:
1. Nếu đi Hồng Bàng từ Phú Lâm về Q5, bá chủ thấy các anh CSGT (đứng ngay trường học) thì như bác chủ nói bác định đi 3/2. Vậy bác chủ quay vòng lại là quay chổ nào, ngay dưới gầm cầu vượt hay seo?
2. Các anh CSGT thường bắt các xe Minh Phụng rẽ trái vào Hồng Bàng đè vạch liền dưới gầm cầu, không xi nhan, chứ làm gì có lỗi sai làn vì chổ này là đường nhánh dưới cầu vượt. Vậy lỗi bác chủ không phải chạy lane ngoài.

Em thấy sao sao đó, không thực tế cho lắm. HiHi.
Người ta up cái bản đồ và đánh dấu chổ bị thổi rồi! Đọc kỹ đi rồi phán. Còn chuyện ổng quay ở đâu, quay ra làm sao thì kệ ổng, quan trọng là ngay chổ bác chủ bị túm không có 412 mà xxxx hay đứng đấy bắt mấy xe moto đi lane ngoài: lỗi sai làn đường.

• Like
Reactions: tranhuutuong0694
Hạng C
23/9/15
976
1.411
93
45
Người ta up cái bản đồ và đánh dấu chổ bị thổi rồi! Đọc kỹ đi rồi phán. Còn chuyện ổng quay ở đâu, quay ra làm sao thì kệ ổng, quan trọng là ngay chổ bác chủ bị túm không có 412 mà xxxx hay đứng đấy bắt mấy xe moto đi lane ngoài: lỗi sai làn đường.

Không có sự việc như bác chủ nói đâu. Nếu ai đi đường này hàng ngày sẽ biết ngay mà. Làm sao bác chủ quay đầu xe để gặp anh giao thông nếu đi hướng 3/2 ?

Hạng B2
7/7/14
344
361
63
30
Không có sự việc như bác chủ nói đâu. Nếu ai đi đường này hàng ngày sẽ biết ngay mà. Làm sao bác chủ quay đầu xe để gặp anh giao thông nếu đi hướng 3/2 ?

khả thi chưa bác nhỉ =.=''. bác ko tin ko có trường hợp này thì bác vào xem những chủ đề e từng tạo xem mấy lần e đăng dụ này hen :)

Hạng D
14/8/15
1.568
23.854
113
Hình như anh chủ có 1 lần bị đội này lập bb định chiến thì người nhà bắt rút đơn thì phải ?

• Like
Reactions: Linh74 and Tohoa
Hạng C
14/10/05
846
904
93
Oh, xe thô sơ fải đi làn bên fải (lane trong cùng), xe cơ giới đi làn trái (lane ngoài cùng), pác chạy theo luật đúng wá còn j nữa...