Hạng B2
7/7/14
344
361
63
29
Chào các bác chẳng qua là hôm nay có việc đi bên 3/2 nhưng địa thấy mấy a XXX nhà ta ở đường Hồng Bàng thế là e lại quay đầu xe vòng lại và đi lane ngoài ( lỗi sai làn xe moto chạy làn ngoài ), thế là chuyện gì cũng đến e lại bị bắt :). vừa chào e làm 1 chập như bao kì e bị bắt và thế là e lại dc đi. Nhìn cái anh XXX bắt e thì thấy khác khoải quá. Người ốm da đen sạm :), cũng có tí mũi lòng. sau đây là vị trí :

P/s: E nói thiệt với các XXX nghe, các bác mà có ăn tiền ( e xin nói thẳng ) thì làm ơn các bác ăn các trường hợp nào mà sai lỗi thật sự ấy, mấy cái đó e ko nói làm gì, e thấy các bác hơn XXX Đồng Nai nhiều lắm, ít gài bẫy. Giờ e có 1 điều mún nói là các bác giờ làm ơn bắt đúng lỗi dùm e cái ạ. VÀ NHỮNG AI MÀ THIẾU BIÊN BẢN HAY MONEY ẤY THÌ ĐI BAN ĐÊM ĐI, BẮT DÙM EM MẤY ĐỨA NGU CHẠY TRONG KHU DÂN CƯ MÀ MỞ ĐÈN PHA ẤY, 1 ĐÊM CHẮC HẾT CUỐN BIÊN BẢN, THÀ CÁC BÁC BẮT MẤY ĐỨA ĐÓ CÒN HAY HƠN LÀ BẮT SAI ĐỂ BỊ AE OS CHỬI ĐẤY.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
1 chỗ e bị bắt 3 lần òi, hôm bữa e định gửi PC67 thì tự nhiên chỗ đó dc dẹp cỡ 3~4 tháng nay lại xuất hiện, nếu tình hình tái diễn thì e gửi thẳng lên lun. chớ toàn canh các chị e nhẹ dạ hốt hoài.
Ủng hộ bác gởi pc67
nhưng bác mô tả lại cái hành trình mà xxx thổi để mọi người biết mà chiến chứ

Hạng D
11/8/15
1.619
1.666
113
Xe gắn máy đi land ngoài hay sao bác, xxx bắt ấy?

Hạng B2
29/8/15
119
177
43
43
Đọc vài chữ của chủ thớt cùng với hình ảnh là e đã túm đc sự việc:éo biết tại sao chủ thớt bị thổi???xxx thổi chủ thớt lỗi gì mà gọi là thần thánh??? :D

A1
14/12/03
2.555
4.253
113
Chào các bác chẳng qua là hôm nay có việc đi bên 3/2 nhưng địa thấy mấy a XXX nhà ta ở đường hùng vương thế là e lại quay đầu xe vòng lại và đi lane ngoài, thế là chuyện gì cũng đến e lại bị bắt :). vừa chào e làm 1 chập như bao kì e bị bắt và thế là e lại dc đi. Nhìn cái anh XXX bắt e thì thấy khác khoải quá. Người ốm da đen sạm :), cũng có tí mũi lòng. sau đây là vị trí :

P/s: E nói thiệt với các XXX nghe, các bác mà có ăn tiền ( e xin nói thẳng ) thì làm ơn các bác ăn các trường hợp nào mà sai lỗi thật sự ấy, mấy cái đó e ko nói làm gì, e thấy các bác hơn XXX Đồng Nai nhiều lắm, ít gài bẫy. Giờ e có 1 điều mún nói là các bác giờ làm ơn bắt đúng lỗi dùm e cái ạ. VÀ NHỮNG AI MÀ THIẾU BIÊN BẢN HAY MONEY ẤY THÌ ĐI BAN ĐÊM ĐI, BẮT DÙM EM MẤY ĐỨA NGU CHẠY TRONG KHU DÂN CƯ MÀ MỞ ĐÈN PHA ẤY, 1 ĐÊM CHẮC HẾT CUỐN BIÊN BẢN, THÀ CÁC BÁC BẮT MẤY ĐỨA ĐÓ CÒN HAY HƠN LÀ BẮT SAI ĐỂ BỊ AE OS CHỬI ĐẤY.
bác đừngmang anh e OS ra hù mấy tên XXX mang tiếng cho OS mình chửi ko ăn thua. Dân lái xe tải xe khách chửi cha mắng mẹ luôn kìa. Âu cũng là cái số, mỗi nghè mỗi nghiệp, cha mẹ vợ con chắc hãnh diện lắm, ra đường không không dám khoe có người nhà làm XXX.