Tập Lái
1/4/15
5
7
3
Chào các bác. Khoảng 21h30 tối nay, xxx đã hoạt động trở lại ở khúc cuối đoạn Đinh Tiên Hoàng - Phan Đăng Lưu. Sau nhiều lần vắng bóng thì các a ấy đã trở lại và lợi hại hơn xưa khi có 1 xxx đứng cầm máy quay phim. Cũng giống như các bác oser, e cũng muốn thử cảm giác mạnh khi chiến với xxx nhưng không được, hnay e cố tình chạy lane ngoài trong khi có nhiều 2B khác đi lane trong ,nhưng các a ấy bận đang làm việc với rất nhiều người khác ( e thấy khoảng 5 xe máy ). Chắc e phải hẹn ngày khác với các a ý :) .
P/s: Em là mem mới, các bác , anh, chú có gì thì chỉ bảo thêm ạ. Em cám ơn :)

• Like
Reactions: maserati and Hcivic
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Hom nay e đi đường thấy 2b chạy lấn ra làn 4 b ngay trước mặt một trạm CSGT nhưng các a ấy làm lơ bình thường mọi ngày e đi qua là thấy nhảy xổ ra chỉ gậy rồi, mà lỗi này sai thật, e dự là lâu lâu các anh ấy thả lỏng "thả con săn sắt" để bà con thoải mái mất cảnh giác rồi bữa khác hốt bơi vì nếu hốt gắt sẽ chảng ai dám lấn như vậy nữa thì xxx có mà đói há mồm ra à

Hạng D
28/9/13
1.139
22.972
113
tuỳ xe 2b nào, người nào lái ! xe chở gas, nước đá thì có chạy kiểu nào mà chả được ! hehe!

Tập Lái
1/4/15
5
7
3
đừng phí thời gian vào những việc này nữa bác ơi! cuộc chiến ko cân sức ! bỏ đi bác
Sau nhiều ngày núp lùm trong 4rum, e học được rất nhiều kinh nghiệm của các bác nên em muốn test thôi mà bác :) Chứ hồi trước e sợ lắm, nhìn thấy xxx là e xoắn rồi

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Sau nhiều ngày núp lùm trong 4rum, e học được rất nhiều kinh nghiệm của các bác nên em muốn test thôi mà bác :) Chứ hồi trước e sợ lắm, nhìn thấy xxx là e xoắn rồi
Nếu bác chủ thư thả Tgian e nghĩ bác cũng nên trải nghiệm thử cũng thú vị chứ, đôi khi phải thăng chút ko nên đều đều quá bác chủ nhể

• Like
Reactions: trunghieubloc
Hạng D
7/11/12
1.534
2.738
113
Hom nay e đi đường thấy 2b chạy lấn ra làn 4 b ngay trước mặt một trạm CSGT nhưng các a ấy làm lơ bình thường mọi ngày e đi qua là thấy nhảy xổ ra chỉ gậy rồi, mà lỗi này sai thật, e dự là lâu lâu các anh ấy thả lỏng "thả con săn sắt" để bà con thoải mái mất cảnh giác rồi bữa khác hốt bơi vì nếu hốt gắt sẽ chảng ai dám lấn như vậy nữa thì xxx có mà đói há mồm ra à
Suy diễn rất logic và chính xác!!! Mánh của bọn em bị bác moi hết rồi còn đâu!!! Tối nay họp đội lại để bàn kế hoạch mới. :3dcuoi:

Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Suy diễn rất logic và chính xác!!! Mánh của bọn em bị bác moi hết rồi còn đâu!!! Tối nay họp đội lại để bàn kế hoạch mới. :3dcuoi:
Có nội gián...cẩn thận củi lửa

• Like
Reactions: tramtrinh