Hạng B1
11/10/13
94
49
18
HCM
Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Nghe hoài, thấy hoài. Giờ ko biết nói sao nữa. Ước gì vn mình có bao thanh thiên ha các bác.

Hạng D
8/7/08
1.008
759
113
TP.HCM
Các bác có ghét thì cũng phải sáng suốt tý để phân tích các tình huống đúng sai
Em thấy chú CSGT trong clip này về nguyên tắc làm việc thì không sai, nói chuyện nhã nhặng, không sất láo, nhưng chỉ thiếu tình người 1 tý.
Còn chú bị phạt thì năn nỉ kh được, hạch họe cũng không xong thì chửi người khác, Nếu trong tình huống như vậy bị chửi thế thì các bác có dí thằng chửi các bác không.
Vài dòng chia sẽ cùng các bác, trong tình huống này e đứng về phía mấy anh CSGT mặc dù e cũng chả ưa gì mấy thằng XXX

Hạng C
18/2/13
569
320
63
Cái clip này hồi nãy thấy trên facebook đây! Xem rồi và thấy ông quay clip mới là người đuối lý!

Hạng B2
9/1/15
226
283
63
45
Các bác có ghét thì cũng phải sáng suốt tý để phân tích các tình huống đúng sai
Em thấy chú CSGT trong clip này về nguyên tắc làm việc thì không sai, nói chuyện nhã nhặng, không sất láo, nhưng chỉ thiếu tình người 1 tý.
Còn chú bị phạt thì năn nỉ kh được, hạch họe cũng không xong thì chửi người khác, Nếu trong tình huống như vậy bị chửi thế thì các bác có dí thằng chửi các bác không.
Vài dòng chia sẽ cùng các bác, trong tình huống này e đứng về phía mấy anh CSGT mặc dù e cũng chả ưa gì mấy thằng XXX
Làm ngngười chẳng thiếu gì chỉ thiếu tình người. Haiz...

Hạng D
15/11/10
2.472
2.609
113
CSGT đứng bên này có được chặn xe chiều bên kia không các bác ?

Hạng B2
13/11/14
255
2.395
93
Giờ có cái dt quay film được, nên các thánh cứ bị dừng xe là móc ra quay, sai rành rành ra cũng cãi cho cố, coi clip chả thấy anh CA kia làm gì sai, có mỗi thằng quay film sai tè lè, xin ko được xong quay ra chửi, xong có clip post lên mạng giật cái tit cho kêu, rồi có thánh khác đọc tit xong còm men chửi theo luôn ko cần coi clip và suy nghĩ đúng sai....