Hạng D
7/1/14
1.001
5.959
113
Sáng nay lúc 9h30 đi qua ngã tư công ty tân cảng thấy xxx lập chốt bắt 2b ko xi nhan đi từ nguyễn hữu cảnh qua, mà toán bắt phụ nữ ko à, mấy xe đi trước em lần lượt bị mời vô còn xe em cố tình ko bật xi nhan thì vẫn ko được mời, hay bọn này quen xe mình rồi ha
XXX hàng xanh tích cực lượm bánh mì xi nhan tại ngã 4 Tân cảng

Hạng B1
28/3/12
76
23
8
em nghĩ đoạn này là đường cong chứ đâu phải chuyển hướng đâu mà bắt lỗi không mở đèn báo rẽ phải ta!!!:3dcuoi:

• Like
Reactions: dung76
Hạng D
6/3/14
1.365
586
113
Em
em nghĩ đoạn này là đường cong chứ đâu phải chuyển hướng đâu mà bắt lỗi không mở đèn báo rẽ phải ta!!!:3dcuoi:

em đòng ý vội bác!!!! Em bị nó vịnh khị đi trên TDT hươsng về nguyễn huệ. Nó bảo em la kg xi nhanh khi chuyển hướgn, lỗi này 7 chai giam giấy tờ xe 30 ngày. Mịa nói thế thì em chơi tới cùng. Dồng chí cứ lập bb tôi có cam hành trình và tôi sễ khiếu nại. tôi kg chuyể hướng,,tôi dang ôm theo cua vì đường cong. Cắn xé nhau môt hồi thì e, hỏi: đồng chí tên gì công tác ở đv nào. A ấy kg trả lổi, cầm giấy tờ xe em đi chổ khác tâm sự với đồng nghiệp rồi ưay lạy trả gt cho e va mời em đi.

Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Đoạn trước Tân Cảng là rẽ phải nên phải bật đèn báo hiệu rẽ phải. Rõ ràng trên đường NHC khi gần đến giao lộ với ĐBP có vạch sơn báo hiệu hướng di chuyển là đi thẳng hoặc rẽ phải.
Việc CSGT xử phạt những người vi phạm là đúng và người dân nên có ý thức chấp hành luật giao thông, chứ không nên có thái độ coi thường....để xem....

Hạng D
7/1/14
1.001
5.959
113
Sao không chấp hành luật mà cố tình sai luật chi vậy bác, khi nào bắt tào lao thì mình mới chiến chứ !
Chỗ này thực ra từ NHC đi vào ngã 4 tân cảng là đoạn đường cong làn xe 2b có vạch kẻ đi thẳng vào ngã 4 nên nhập nhằng tụi này bắt phụ nữ rất nhiều hôm nay em đi phía sau mấy xe phụ nữ cầm lái bị thổi vô nên chứng kiến rõ ràng. Em cũng bị tụi này thổi vô một lần rồi nhưng mình chiến tới cùng vì đi vào ngã 4 em ko chuyển làn thì làm sao chuyển hướng được nên chúng ko lập biên bản

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: xe reo
Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Chỗ này thực ra từ NHC đi vào ngã 4 tân cảng là đoạn đường cong làn xe 2b có vạch kẻ đi thẳng vào ngã 4 nên nhập nhằng tụi này bắt phụ nữ rất nhiều hôm nay em đi phía sau mấy xe phụ nữ cầm lái bị thổi vô nên chứng kiến rõ ràng. Em cũng bị tụi này thổi vô một lần rồi nhưng mình chiến tới cùng vì đi vào ngã 4 em ko chuyển làn thì làm sao chuyển hướng được nên chúng ko lập biên bản
Em chưa hiểu lắm, bác nói rõ hơn đc không ?? theo em hiểu thì chỗ này là ngã tư có đầy đủ các hướng đi mà, thẳng /q trái/q phải, đi thẳng chui qua gầm cầu rồi hướng về cầu SG sang q 2, q phải đi về phía đường vòng cũng qua gầm cầu rồi ra Đ B P về phía hàng xanh, q trái là đi vào phía F 22 bình thạnh. Nên phải nếu k đi thẳng mà quẹo trái hay phải thì phải bật đèn tín hiệu cho an toàn và đúng luật chứ em đi về hướng ra đường Đ B P đi hàng xanh luôn sinhan phải. tks bác

Hạng C
19/12/13
527
89
28
nó chủ động bắt chị em phụ nữa để dễ xin bánh mì, kêu mấy ông vô đứng cãi, mất thời gian, mất năng suất gặm bánh mì

Hạng D
7/1/14
1.001
5.959
113
Em chưa hiểu lắm, bác nói rõ hơn đc không ?? theo em hiểu thì chỗ này là ngã tư có đầy đủ các hướng đi mà, thẳng /q trái/q phải, đi thẳng chui qua gầm cầu rồi hướng về cầu SG sang q 2, q phải đi về phía đường vòng cũng qua gầm cầu rồi ra Đ B P về phía hàng xanh, q trái là đi vào phía F 22 bình thạnh. Nên phải nếu k đi thẳng mà quẹo trái hay phải thì phải bật đèn tín hiệu cho an toàn và đúng luật chứ em đi về hướng ra đường Đ B P đi hàng xanh luôn sinhan phải. tks bác
Từ NHC bác đi thẳng vào ngã tư không hề chuyển lane, từ ngã tư bác đi thẳng tiếp như vậy toàn đi thẳng cả ko chuyển lane thì làm sao mà chuyển hướng dc

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113
Từ NHC bác đi thẳng vào ngã tư không hề chuyển lane, từ ngã tư bác đi thẳng tiếp như vậy toàn đi thẳng cả ko chuyển lane thì làm sao mà chuyển hướng dc
Thế là bác đi về đâu ??? Hình như kg qua cổng cảng hải quân? Nếu vậy bác thấy csgt đứng chỗ nào ??