Hạng D
21/9/10
1.938
11.096
113
Re:Lại gặp xxx Nam Sài Gòn "giả điên" tính lượm em. Xe 2B chui chân cầu vượt Phú Mỹ, Q.7

Qua việc này mới thấy xã hội vẫn công bằng và dân chủ. Cám ơn các bác

Hạng C
10/6/11
680
47
28
Re:Lại gặp xxx Nam Sài Gòn "giả điên" tính lượm em. Xe 2B chui chân cầu vượt Phú Mỹ, Q.7

... với những ai có thời gian và kiến thức thôi bác ơi

Braveman nói:
Qua việc này mới thấy xã hội vẫn công bằng và dân chủ. Cám ơn các bác

Hạng B1
25/5/09
60
10
8

Đáng lý ra, xxx phải là người đứng ra hướng dẫn người tham gia giao thông nếu biển báo không hợp lệ có nguy cơ gây tai nạn hoặc ùn tắc, đồng thời kiến nghị GTCC điều chỉnh ngay lập tức. Chứ không phải lợi dụng sự bất hợp lý của biển báo, tín hiệu GT mà "làm tiền".
Không biết các xxx có nhớ chức năng nhiệm vụ của mình không nữa ?.

Hạng D
14/3/10
1.213
5.316
113

toanpx nói:
Đáng lý ra, xxx phải là người đứng ra hướng dẫn người tham gia giao thông nếu biển báo không hợp lệ có nguy cơ gây tai nạn hoặc ùn tắc, đồng thời kiến nghị GTCC điều chỉnh ngay lập tức. Chứ không phải lợi dụng sự bất hợp lý của biển báo, tín hiệu GT mà "làm tiền".
Không biết các xxx có nhớ chức năng nhiệm vụ của mình không nữa ?.
nếu dc như vậy thì dân mình đâu có căm thù tụi nó.:mad:

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175

Mấy anh trong công ty bảo hiện tại XXX vẫn đang làm ăn ở khu đó. Có người bị bắt vào kể nói thằng em đi đã đi kiện biên bản ở Dương Bá Trạc thì được thả đi. Không tin lời mấy bác ngồi ở trển được rồi...

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

bi giờ thì phạt tội 2b quẹo đó mà ko bật xi nhan rùi bác ui, bữa e cũng mới bị kêu vô :))

Hạng C
31/12/12
638
878
93

Wit Diablo nói:
bi giờ thì phạt tội 2b quẹo đó mà ko bật xi nhan rùi bác ui, bữa e cũng mới bị kêu vô :))
Mấy bữa nay em lượn qua đó hoài tính kiếm chuyện thử tụi nó mà không gặp.
Tối qua mới gặp tụi nó đứng bên mé Thiên Sơn (ngay khúc PMH Secur)

Hạng B2
24/2/13
174
10
18
www.paa.vn

có lần em thấy xxx còn đứng cả giữa cầu bắt xe nữa, cái đó có đúng luật ko các bác?

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Em ngày nào cũng đi làm qua chỗ này, đi trên cầu, nhìn xuống ngày nào cũng có cả đống người bị bắt, tội quá,bác nào quăng link lên facebook cho mọi người biết mà xử lý bọn chó này, chứ dân mình cứ bị thổi vào là chịu , tối đi chơi về qua đoạn đại lộ đông tây ngã tư quẹo vào cầu Thủ Thiêm bọn xxx toàn đứng đó bắt 2 bánh ko bật xi nhan, lần nào cũng hơn chục xe bị bắt 1 lúc, than hồ mà làm tiền