aaw confirmed
Hạng C
3/10/09
597
153
43
Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Chưa rõ thực hư thế nào em chả biết, nhưng những đứa đi PKL thì phần lớn là đã học hành bài bản, đi đúng luật giống như 4B rồi, còn số ít là số chạy đua, nẹt pô, chơi bời thì thường xuyên báo và báo chí thường lấy đấy là bộ mặt của PKL.

PKL đâm 2 bánh thì giống như là xe tải đâm 4B thôi, cơ bản con PKL nó to cứng và trâu bò hơn hẳn mấy con xe 2B thường.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng C
31/8/14
670
2.033
93
52
...Bác đưa tiêu đề ...chạm tự ái anh em PKL, 18 bánh,6 bánh ,4 bánh,3 bánh ,2 bánh.PKL, đều do TÀI điều khiển nhé...mà TÀI thì rất nhiều loại....

• Like
Reactions: ToanSaigon
Hạng C
17/9/14
879
3.142
93
Chưa rõ thực hư thế nào em chả biết, nhưng những đứa đi PKL thì phần lớn là đã học hành bài bản, đi đúng luật giống như 4B rồi, còn số ít là số chạy đua, nẹt pô, chơi bời thì thường xuyên báo và báo chí thường lấy đấy là bộ mặt của PKL.
PKL đâm 2 bánh thì giống như là xe tải đâm 4B thôi, cơ bản con PKL nó to cứng và trâu bò hơn hẳn mấy con xe 2B thường.
Thật ra bây giờ thi bằng PKL dễ như ăn bánh mì chứ không như hồi trước,không tin bác cứ vào Sát hạch Thành Thái .Vì vậy trẻ trâu lấy bằng ầm ầm mới xuất hiện ,bác chạy ra Trần Hưng Đạo xem tụi nó kéo ga đieesc tai lun

Hạng B2
27/10/10
285
38
28
39
Cho em chửi 1 phát , ban nick em chiệu ,
mấy thằng chó và đồng bọn mày hôm qua không chết hết là may rồi đó , kể cả người nhà của mày .

Em chứng kiến tụi nó hơn 10 xe PKL , nam nữ điều có, đua xe trên làn oto từ q1 về hướng quận 6 , , vượt đèn đỏ giao lộ VVK và Nguyễn Biểu , xe oto quẹo trái và phải thắng lại cho tui no đua xe , những ngã tư khác em không biết do không chứng kiến được ,
tới ngã thư giây ra tai nạn là do 1 anh thấy xxx định quẹo bỏ chạy vào đường nhỏ và đụng vào 1 bác xe wave , phần còn lại tiếp tục đua về hướng quận 6 .
Em chứng kiến 1 đồng bọn nó lượm lại vàng cho nó , anh này cũng xe PKL , nhưng lượm xong vàng bỏ đi liền, thằng này đeo khoản 0.5kg vàng trên người , vì khi giây tai nan vàng vòng văng tứ tung , 1 số người đã lượm chạy đi , người nhà và bạn bè tới đưa cho no 1 cái bao thư rất dầy , em nghỉ trong đó không ít , 1 anh áo trắng em nghi là người thân , dt cũng hổ báo lắm , kếu người này người kia tới và vô bênh viện làm gi đó .

Nếu cần nhân chứng , em xin ra làm chứng ở đoạn đua xe VVK và NB và vượt đèn đỏ .
Thằng c hó này trẻ lắm , em nghĩ dưới 23t , khi xay ra tai nan , rất bình tỉnh , chắc giốc mạnh hoăc nhà cực giàu

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
24/6/07
877
5.693
93
40
Thật ra bây giờ thi bằng PKL dễ như ăn bánh mì chứ không như hồi trước,không tin bác cứ vào Sát hạch Thành Thái .Vì vậy trẻ trâu lấy bằng ầm ầm mới xuất hiện ,bác chạy ra Trần Hưng Đạo xem tụi nó kéo ga đieesc tai lun

Em vừa lấy A2 bên TT xong đây, như bác nào nói ở trên, do Tài cả, chả liên quan đến cái xe. Lúc em đi thi còn có cả sư sãi vào để thi. Rồi cả mấy thằng trẻ trâu chạy Ex vào cũng thi, chưa kể có cả 1 số chú chưa ngồi xe côn tay bao giờ cũng bay vào thi là đủ hiểu rồi. Tất nhiên đấy là số nhỏ thôi cụ ạ.

Hạng D
4/3/13
1.092
3.686
113
HCM
Cho em chửi 1 phát , ban nick em chiệu ,
mấy thằng chó và đồng bọn mày hôm qua không chết hết là may rồi đó , kể cả người nhà của mày .

Em chứng kiến tụi nó hơn 10 xe PKL , nam nữ điều có, đua xe trên làn oto từ q1 về hướng quận 6 , , vượt đèn đỏ giao lộ VVK và Nguyễn Biểu , xe oto quẹo trái và phải thắng lại cho tui no đua xe , những ngã tư khác em không biết do không chứng kiến được ,
tới ngã thư giây ra tai nạn là do 1 anh thấy xxx định quẹo bỏ chạy vào đượng nhỏ và đụng vào 1 bác xe wave , phần còn lại tiếp tục đua về hướng quận 6 .
Em chứng kiến 1 đồng bọn nó lượm lại vàng cho nó , thằng này đeo khoản 0.5kg vàng trên người , vì khi giây tai nan vàng vòng văng tứ tung , 1 số người đã lượm chạy đi , người nhà và bạn bè tới đưa cho no 1 cái bao thư rất dầy , em nghỉ trong đó không ít , 1 anh áo trắng em nghi là người thân , dt cũng hổ báo lắm , kếu người này người kia tới và vô bênh viện làm gi đó .

Nếu cần nhân chứng , em xin ra làm chứng ở đoạn đua xe VVK và NB và vượt đèn đỏ .
Thằng c hó này trẻ lắm , em nghĩ dưới 23t , khi xay ra tai nan , rất bình tỉnh , chắc giốc mạnh hoăc nhà cực giàu

Nếu thực sự là như vậy, thì cũng nên đưa bọn này ra pháp luật, mặc dù khả năng COCC rất cao...