Thảo Luận Chung XXX Suối Tiên bắt lỗi gì?

Tập Lái
9/2/15
26
12
3
36
Ủa vẫn còn bắt chỗ này ah ? Tưởng xuống đoạn kcn cao kiếm bánh mì rồi. Lỗi xi nhan ở đường cong này dễ kiếm ăn nên làm miết

Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Vụ này em tính nói nhưng chưa chụp được cái hình để up lên. Xe hơi bị phạt lỗi chuyển làn qua vạch liền, vụ này như bị cài bẫy vậy. Các Bác qua đây lưu ý nhé. E bị dính rồi. Hic

Hạng C
18/7/11
756
1.265
93
Vụ này em tính nói nhưng chưa chụp được cái hình để up lên. Xe hơi bị phạt lỗi chuyển làn qua vạch liền, vụ này như bị cài bẫy vậy. Các Bác qua đây lưu ý nhé. E bị dính rồi. Hic

Cái này OS nói nhiều rồi mà bác. Chắc bác chưa đọc thôi. CÒn cái này OS mới chưa nói nè. Ngay đèn đỏ trước nghĩa trang liệt sỹ ( khúc vừa qua suối tiên) , làn du lịch có 1 tiểu đảo , bác nào đi qua đây phải đi lane phải. Cán phải tiểu đảo hay dừng lane trái đèn đỏ đều bị lụm hết.

• Like
Reactions: namnghinruoi
Tập Lái
7/8/11
4
1
3
Chỗ này nhiều bác nói rồi mà, bác chịu khó đọc lại nhé.

Xe máy từ đường trong quẹo ra Xa lộ Hà Nội thì bắt buộc phải xi-nhan là bình thường, vì nhập làn và đổi hướng di chuyển mà. Xi nhan trái mới đúng chú, bác nói xi-nhan phải là sao nhỉ?

Thứ hai là đường của xe máy đến đây bắt buộc phải nhập vào đường Xa lộ Hà Nội vì làm gì có đường mà chạy thẳng!? Bác vẽ đường xe máy từ chỗ quẹo lên phía trên là sai chỉ dẫn địa lý nhé, chỗ đó cụt rồi.

• Like
Reactions: chuotchu
Hạng D
6/5/07
1.704
18.602
113
Chổ này mới tưc cười ne! Vừa qua ngãy ba Hoang Hưu Nam (ngay cầy xăng) xe 2b bị cấm, phải đi đương vòng vào trong, đi vòng ra xa lộ hn như hình bác chủ, và vẫn đi lan 2b, như vậy ở đây có chuyển hướng hay nhập làn hay không? Nếu nói chuyển hướng thì thực tế nó chỉ có một hương đi duy nhất, chuyển đi đâu? Nếu nói nhập làn thì cũng chỉ có một làn 2b xuyên suốt vậy nhập vào đâu?

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Chỗ này nhiều bác nói rồi mà, bác chịu khó đọc lại nhé.

Xe máy từ đường trong quẹo ra Xa lộ Hà Nội thì bắt buộc phải xi-nhan là bình thường, vì nhập làn và đổi hướng di chuyển mà. Xi nhan trái mới đúng chú, bác nói xi-nhan phải là sao nhỉ?

Thứ hai là đường của xe máy đến đây bắt buộc phải nhập vào đường Xa lộ Hà Nội vì làm gì có đường mà chạy thẳng!? Bác vẽ đường xe máy từ chỗ quẹo lên phía trên là sai chỉ dẫn địa lý nhé, chỗ đó cụt rồi.
Xi nhan phải cho 2B mới đúng.
1_619_351329-jpg.206385

Từ đường dành riêng cho 2B này nếu vào đường hỗn hợp 2b+4B nếu cắm biển hiệu lực thì cắm biển nào sau đây:
images

Hạng B1
15/12/14
88
53
18
Ho Nai, Vietnam
Xi nhan phải cho 2B mới đúng.
1_619_351329-jpg.206385

Từ đường dành riêng cho 2B này nếu vào đường hỗn hợp 2b+4B nếu cắm biển hiệu lực thì cắm biển nào sau đây:
images
em từng chứng kiến xi nhan phải bị gọi vào rồi; còn về biển báo thì đã thay biển báo 301a nhé, vậy có cần xi nhan nữa ko nhỉ
p/s biển báo gắn bên trái ngay trước cổng nghĩa trang

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
em từng chứng kiến xi nhan phải bị gọi vào rồi; còn về biển báo thì đã thay biển báo 301a nhé, vậy có cần xi nhan nữa ko nhỉ
p/s biển báo gắn bên trái ngay trước cổng nghĩa trang
301a chạy vào con lươn nếu k rẽ phải, đúng k?
Chỗ 2 đường giao nhau này có là giao lộ?