Tập Lái
3/6/12
18
0
0
các bác chú ý nhé, mấy ngày nay xxx đang tăng cường bắn tốc độ trên xa lộ HN đoạn từ chân cầu Sài Gòn đổ ra Thủ Đức và xxx "núp lùm" trong đường song hành để quơ gậy lỗi lấn lane trong khu vực metro!!!...bạn em vừa bị xơi gậy và tèo mất 5 xị...:mad:

Hạng C
15/5/12
579
3
18
2kids nói:
các bác chú ý nhé, mấy ngày nay xxx đang tăng cường bắn tốc độ trên xa lộ HN đoạn từ chân cầu Sài Gòn đổ ra Thủ Đức và xxx "núp lùm" trong đường song hành để quơ gậy lỗi lấn lane trong khu vực metro!!!...bạn em vừa bị xơi gậy và tèo mất 5 xị...:mad:
Hết 6 tháng đầu năm các bác xxx không đạt chỉ tiêu nên mấy xxx tăng cường tận thu đấy. Các bác hãy cẩn thận từ giờ đến cuối năm.

Hạng D
27/10/10
2.939
8
38
38
ghê vậy nè,e hay đi metro mỗi tuần ở đây,toàn đè vạch để chạy cho an toàn.Bây giờ phải cẩn thận lại.Cám ơn thông tin rấ bổ ích của bác chủ

Hạng F
30/3/09
6.132
20.144
113
Mother nhà chúng nó, cái đường bên trong cắm cả 4, 5 cái biển 20Km/h. chổ này mà quơ súng thì chết hết ráo
2kids nói:

Hạng B1
5/9/11
66
558
83
Em hay đi Metro qua đường song hành. Giờ bắt cả ở đây nữa ah. Kinh thiệt