Hạng B2
12/11/13
339
283
63
tổ tuần tra như thớt nói là tổ tuần tra chống cướp giật đua xe, quậy phá lung tung. tất nhiên vi phạm giao thông cũng xử lý được nhưng ng ta cũng du di cho qua. trong tổ tuần tra có 1 Phó đội trưởng làm ca trưởng nên nhìu lúc các lính cũng ko dám làm bậy :D

• Like
Reactions: ThikViVu
Hạng C
13/10/09
664
302
63
Ông a e tối mùng 2 Tết tới nhà e chơi, đi qua Cộng Hoà bị ngoắc vào, vừa xuống xe a CSGT nói chú quên bật đèn kìa, chưa kịp nói gì thì a đã quay lưng đi, chỉ kịp nói câu cám ơn. Ổng kể với e mà e cũng ngỡ ngàng. A CSGT tốt bụng thế.

Hạng B2
6/11/12
416
145
43
49
Em cũng được tha hôm qua ở Phổ Quang, chỉ để đèn gầm vì vừa ra khỏi hẻm quên bật đèn. Hình như có cái gì đó đang thay đổi.

• Like
Reactions: nonames
Hạng B1
8/3/16
82
72
18
E không được may mắn như bác, XXX đừng ngay bùng binh An Sương chờ sẵn hốt e :3dchoctuc:

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Ông a e tối mùng 2 Tết tới nhà e chơi, đi qua Cộng Hoà bị ngoắc vào, vừa xuống xe a CSGT nói chú quên bật đèn kìa, chưa kịp nói gì thì a đã quay lưng đi, chỉ kịp nói câu cám ơn. Ổng kể với e mà e cũng ngỡ ngàng. A CSGT tốt bụng thế.

Em cũng được tha hôm qua ở Phổ Quang, chỉ để đèn gầm vì vừa ra khỏi hẻm quên bật đèn. Hình như có cái gì đó đang thay đổi.

Chiếu theo quan điểm của 1 số bác OS, 2 bác đáng lý phải ăn bb mới đáng nhé :D (thật tình e k hiểu nổi, chắc phần "Con" ở họ quá lớn he he)

Tình người vẫn luôn đong đầy !!!