Luật Giao Thông xxx tính lấy bánh mì em.

Hạng B2
9/4/15
445
524
93
36
Các bác xác nhận dùm em vài vấn đề:
1. Biển 412 trong trường hợp này áp dụng cho oto rẽ phải.
2. CSGT đứng chốt điều khiển giao thông được phép đứng 1 mình và được xử lý vi phạm.
3. Thẻ xanh chỉ áp dụng cho CSGT tuần tra - kiểm soát theo tổ, chỉ được dừng phương tiện khi có thẻ xanh (thẻ kiểm tra).
1: em ko rõ. 2: chính xác . 3: chỉ khi đứng chốt, còn xxx đang vòng vòng ngoai dg thì vẫn thịt bác dc ạ

• Like
Reactions: minhkhue
4/4/15
461
461
63
47
Vấn đề là ko phải phe,mà là mình muốn kể câu chuyện lên đây để ae góp ý, mình học hỏi thôi mấy bác.
cách đi của mình là chạy trong phần đường xe máy,có giải phân cách cứng,có biển cho phép ôtô đi rẽ phải,tuy nhiên mình ko rẽ phải,mà gần tới ngã tư minh rẽ trái,cách đi như vậy vẫn chiến được kia mà. vẫn có lý do tôi mới trong nhà ra vv.. hehe.

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Sai rành rành rồi còn bày đặt tinh tướng. Đoạn đó chỉ cho phép ô tô chạy nhưng phải rẽ phải ở giao lộ kế tiếp. Biển báo có ghi : dành cho ô to rẽ phải rất rõ ràng.
anh chủ còn cái tư duy ấu trĩ như vậy sớm muộn gì cũng gặp chuyện.
Chúc may mắn lần sau!
Nhưng nếu tới ngã 4 mà mình đổi ý ko quẹo phải nữa rồi sao?xi nhan trái ra lane hay bắt buộc quẹo rồi vòng lại ạ?hóng các bác chỉ giáo!

Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Nhưng nếu tới ngã 4 mà mình đổi ý ko quẹo phải nữa rồi sao?xi nhan trái ra lane hay bắt buộc quẹo rồi vòng lại ạ?hóng các bác chỉ giáo!
Rẽ phải, quay đầu.