Thảo Luận Chung xxx xin đi nhờ!!

Hạng D
2/8/09
1.563
84
48
sao các bác cứ lăn tăn mãi chuyện này thế nhỉ,bọn xxx và anh em OS ở 2 phương trời xa lạ cơ mà(không đội trời chung được)

Hạng B2
18/3/08
145
375
63
Mã:
Phi_Tran nói:
Em thì xxx em cho đi nhờ, người quen em cũng cho đi nhờ. Người lạ hoắc kể cả buổi ngày đông người em cũng chẳng dám cho đi nhờ.

Em kể chuyện thật 100% của em hầu các bác:
Hồi năm 2002, em đang là SV trường CĐ CN4 ở GV. Em đi xe độp qua Bệnh Viện 175 trên đường Nguyễn Kiệm. Thì có 1 Boy cỡ tuổi em xin đi nhờ. Em cho Boy lên, vừa ngồi được 5 phút Boy Boy rút ra 1 bộ kim tiêm.
Boy thiệt thà: Em HIV giai đoạn cuối, thiếu tiền chích, đại ca có đồng nào giúp đỡ anh em.
Cái thằng em: Còn có 20.000 anh cầm đỡ.
- Đưa đây.

Vậy đó các bác ạ ! Từ đấy người lạ là em Bi Bi.

Sao bác ko trả lời: Dạ đại ca! e còn duy nhất khẩu súng với mấy viên đạn, a lấy ko???

Tập Lái
14/12/07
40
0
0
Thôi thì mỗi người mỗi quan điểm riêng, chẳng khen chê trách ai được. Nếu em là xxx, e đứng trước xe các bác và thổi còi chỉ tay ra hiệu dừng sau đó mở cửa xe nhảy luôn vào ghế bảo cho tôi đi nhờ tới đọan trên .

Trường hợp xxx mà làm em như vậy, em cứ tưởng bị bắn tốc độ ở đâu nên bị vịn nhưng ko phải mừng qúa cho bất dĩ đi nhờ .Trường hợp xxx ko thổi còi mà ngoắc này nọ ko dứt khóat như hiệu lệnh, em đua từ từ luôn vì ko biết có phải là xxx thật ko và hay là xxx ngoắc mình vô thộp cổ mình .

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/8/09
1.278
3.648
113
41
Biên Hoà
cuibap nói:
Sao bác ko trả lời: Dạ đại ca! e còn duy nhất khẩu súng với mấy viên đạn, a lấy ko???

Nghe đến Sầu Riêng là hồn em nó đã lên mây rồi, có thời gian đâu mà súng với chả đạn bác ợ !