Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496
RE: Ý tưỡng mới cho Nón Bảo Hiểm....!?!

Trích đoạn: bibian7227

Mình nghĩ ý tưởng này khá hay ,mình sẽ bắt tay vào thực hiện việc này .Nghề của mình mà ...Cac Bác đừng cười hãy chờ đi thời gian sau sản phẩm sẽ có mặt ở thị trường VN các Bác thấy tiện thì ủng hộ nha .Thanks

Nếu được mình sẽ đăng ký nhãn hiệu sản phẩm là OS .Mấy Bác có ý kiến gì ko?

Em hy vọng là bác nói thật. Khi nào ra sản phẩm, bác PM cho em, em ủng hộ bác một lúc 5 cái luôn. Ngoài ra em cũng sẽ chụp ảnh, gửi email cho bạn bè ủng hộ bác. Nhớ là có cái van để em còn phồng mồm mà thổi nhé.

Hạng B2
14/6/06
163
0
0

Nón của mình bằng cao su nguyên chất -loại dẻo ko cần van (để thổi đâu) Bác ah.Xếp lại rất dễ thuận tiện .Môtả thế nào nhỉ? VD: như búp bê baby ấy ....he he he

Nếu Bác muốn tìm hiểu tìm vào trang ý tưởng sáng kiến ...em quên mất rùi sẽ trả lời Bác sau .Chào

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn

Chúc bác 7227 toại nguyện :D
...Có nghe nói 1 loại cặp-táp cho trẻ em vùng lũ VN : khi té xuống nước, cặp sẽ phồng lên như cái phao, các em cứ bám vào, chờ người lớn đến cứu.
Để mình xem lại rồi kể tiếp...

Hạng B2
27/8/05
147
2
0

ummm, nếu ai định làm cái này thiệt (nón bảo hiểm thổi hơi) thì tui nghĩ cần suy nghĩ thiệt kỷ, tui trả lời topic này trong đây là cho vui thôi.
Có lý do tại sao mà hồi đó giờ không ai làm nó! ;)

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

bác nói cũng như không, vậy em spam theo cho nó xôm vậy [&:]:D

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
44

Trích đoạn: bibian7227

Nón của mình bằng cao su nguyên chất -loại dẻo ko cần van (để thổi đâu) Bác ah.Xếp lại rất dễ thuận tiện .Môtả thế nào nhỉ? VD: như búp bê baby ấy ....he he he

Nếu Bác muốn tìm hiểu tìm vào trang ý tưởng sáng kiến ...em quên mất rùi sẽ trả lời Bác sau .Chào

ơ bác chế cái loại nào mà đinh đâm không thủng đấy bác , chứ không mấy bác VN té xuống gặp đinh thủng mũ thì cũng như không ... :D:):):)

Hạng B2
9/3/07
186
1
18

Vỏ xe hơi nổ thì tai nạn xe hơi, nón bảo hiểm nổ thì :mad:.

Thôi dẹp vụ thổi hơi vậy, làm cái cao su đặc như bác 7227 cững tạm được rồi.

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

bác này buồn cười thật, em đang là cho bảo hiểm, đang cưa kéo một dịch vụ mới đi kèm với bảo hiểm xe cơ giới mà bác nói vậy thì chít em :D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Em thấy ở đây nhiều bác xì pam quá !!![8D]

Thực ra các bác chỉ cần chế một cái khoen, bắt vít vào cái nón bảo hiểm, trên xe đã có sẵn cái khóa móc cho nón bảo hiểm rồi (tất nhiên xe bác nào không có thì chế thêm cái khóa này, Em thấy hấu hết các xe honda đời 70-80-90 đều có, cả xe magic nữa thì phải)

Xe đời mới ... em hổng biết ạh Nhưng lắp thêm cái khóa bấm tách tách kiểu đó còn khỏe hơn ... nhét cái cuộn sao su vào túi quần ạh !!

Chúc các bác vui nhé !!!

Hạng C
2/6/07
856
51
28
53
Hà Nội

Trích đoạn: haichien

Em thấy ở đây nhiều bác xì pam quá !!![8D]

Thực ra các bác chỉ cần chế một cái khoen, bắt vít vào cái nón bảo hiểm, trên xe đã có sẵn cái khóa móc cho nón bảo hiểm rồi (tất nhiên xe bác nào không có thì chế thêm cái khóa này, Em thấy hấu hết các xe honda đời 70-80-90 đều có, cả xe magic nữa thì phải)

Xe đời mới ... em hổng biết ạh Nhưng lắp thêm cái khóa bấm tách tách kiểu đó còn khỏe hơn ... nhét cái cuộn sao su vào túi quần ạh !!

Chúc các bác vui nhé !!!

bác yêu em mà bảo em sì pam thì cũng đúng. Nhưng nếu mà chẳng phải nghĩ ngợi gì cứ việc khóa treo cái mũ thì em cũng chẳng biết làm gì nữa :D

em đố bác caphexuyenviet mà cứ topic:
1. Các bác làm khóa cho mũ bảo hiểm vào xe nhé.
uh, em ý kiến thêm gì bây giờ?
2. các bác đội mũ bảo hiểm nha
uh, em biết công dụng rồi mà, ai cũng biết mà. vậy post bài làm giề nữa?
3. v.v...

Hu hu, chân lý sinh ra từ tranh luận, bác nói toàn cái miễn bàn cãi thì em tranh với ai? :(

Quá lời rồi, quá lời rồi, xôi lỉn xôi lỉn :D