Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
Xe ga thì honda ổn hơn yamaha. Sao thấy trên mạng tin cặp phuộc sau xe này yếu mà yamaha không khắc phục lại cho ra thêm phiên bản nhỉ?
đặt hàng theo đơn hàng loạt cmnr, ráp và bán đc nhiu hay nhiu! vì người đi 2B cũng ko khó tính như 4B đâu a!
Năm nay AB kiểu gì cũng nâng cấp lớn cho xem, thắng ABS, khoá thông minh, bánh lớn, cổng sạc, màn hình LCD này,.... fan Honda cứ chờ đi, truyền thống của Honda là nếu 1 mình 1 chợ thì cứ để vậy bán hoài, ăn cho nó dày nhưng dc cái thấy đối thủ cải tiến là anh ấy làm theo ngay, ko như anh Nokia bảo thủ, chậm nhịp quá bị rớt đài luôn rồi.
Còn hiện tại thì con NVX này đáng đồng tiền bát gạo hơn con AB nhiều đấy, trừ cái logo thần thánh thôi...
Quên đi, riêng ông HD xé 1 trang bí kiếp sxuat của xe ô tô áp dụng vào thì bọn hãng 2B gắn máy khác chỉ là muỗi thoy. NVX phải bỏ thêm 10 củ mới có thể sử dụng đc đúng công năng thì đáng đồng $ chỗ nào hở bác?

• Like
Reactions: parksonghiep
Hạng B2
11/9/14
278
107
43
36
Bản mới này thấy vỏ xe to hơn hẳn, mặc dù mâm vẫn 14 inch --> Khá êm và đầm xe. Thiết kế yên xe cũng cải thiện khá nhiều, khá thoải mái. Phần máy móc và phuộc chắc cần thời gian đánh giá. Dòng 01 phuộc sau thì lúc nào cũng cứng hơn chút, giống Click Thái vậy.

Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Năm nay AB kiểu gì cũng nâng cấp lớn cho xem, thắng ABS, khoá thông minh, bánh lớn, cổng sạc, màn hình LCD này,.... fan Honda cứ chờ đi, truyền thống của Honda là nếu 1 mình 1 chợ thì cứ để vậy bán hoài, ăn cho nó dày nhưng dc cái thấy đối thủ cải tiến là anh ấy làm theo ngay, ko như anh Nokia bảo thủ, chậm nhịp quá bị rớt đài luôn rồi.
Còn hiện tại thì con NVX này đáng đồng tiền bát gạo hơn con AB nhiều đấy, trừ cái logo thần thánh thôi...

Haha scooter của Ya lởm chết bà, nếu 40 củ thì mình chọn ninja lead thay cho NVX 125. Ngoại trừ nhược điểm gầm hơi thấp thì không có gì để chê.

Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
đặt hàng theo đơn hàng loạt cmnr, ráp và bán đc nhiu hay nhiu! vì người đi 2B cũng ko khó tính như 4B đâu a!

Quên đi, riêng ông HD xé 1 trang bí kiếp sxuat của xe ô tô áp dụng vào thì bọn hãng 2B gắn máy khác chỉ là muỗi thoy. NVX phải bỏ thêm 10 củ mới có thể sử dụng đc đúng công năng thì đáng đồng $ chỗ nào hở bác?

Nễ nhất đem Vtec gắn lên CB400, đúng tiết kiệm nhiên liệu, nhưng lúc cần quẩy thì vẫn đáp ứng tốt. Nói chung em vẫn thấy Honda ngon hơn Ya nhiều, từ máy móc im ru đến dàn chân cứng ngắc.

• Like
Reactions: porche911gt3
Hạng F
22/7/13
8.950
39.916
113
Em chọn vespa đi cho đẹp
chuẩn nghen!
Mí a mí chụy đi xe này body đc tập luyện thường xuyên, nên dáng đẹp phết đó! Vì sao ư? vì chạy thì ít dắt bộ đi sửa thì nhiều mờ:D

Hạng C
9/4/08
683
382
78
chuẩn nghen!
Mí a mí chụy đi xe này body đc tập luyện thường xuyên, nên dáng đẹp phết đó! Vì sao ư? vì chạy thì ít dắt bộ đi sửa thì nhiều mờ:D
Bác nói là những xe đời trước 2010.

Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Nhà có chiếc Vespa VN, nó kêu như xe tăng, có một lần chạy đường xa bị chết máy, ko tiệm nào sửa được, đành cho lên ba gác chở về, tốn gần 5 xị cho tiền công chở + hư việc, sợ luôn, giờ để vợ chạy đi làm gần nhà thoai, ha ha.
Bên VNE người ta chê xe máy Honda dữ lắm, mà ko hiểu sao quanh em đi Honda 2B đầy mà chả thấy ai nói gì sất, nên thôi em cũng cứ trung thành với 2B Honda

• Like
Reactions: porche911gt3