Hạng B2
17/5/08
474
56
28
RE: YAMAHA R6

"Lui một bước trời cao bể rộng". Ae trên forum chơi với nhau, có biết mặt nhâu đâu mà "máu quá" thôi.
Em năn nỉ mỗi bác nhịn một câu cho diễn đàn nó vui chút đi ạh. Xa nhau về địa lý, nhưng gần nhau ỏ sở thích moto mà...hix..tình hình India và Pakistan căng thẳng quá!

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Trở lại vấn đề chính nào, chuyên môn kỹ thuật tí đê các bác.
@ bác Đức: chấp là gì bác, dell mịa nó bài là sạch ngay cái topic ấy mà :D
Em đề nghị mở thêm cái topic "Giá Motor cho ae muốn cưới về làm vợ" giống bên ttvnol cho nó chuyên môn đê

Hạng B2
10/6/07
115
0
16
53

@: onelove6111986

Khoan hãy suy xét đến những nội dung bác viết đúng hay sai, nhưng quả thật chính tả của bác quá tệ, con em học lớp 2 cũng không viết sai nhiều đến thế. Mong bác giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt nói chung và của diễn đàn nói riêng.

Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam

@ onelove6111986:
Lưu ý bác về cách phát ngôn trên diễn đàn. Bác đã vi phạm về cách dùng từ trong các bài viết của mình.

O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Trích đoạn: onelove6111986

ếch ngồi đáy giếng ! hahaha....! vậy chứ có người , sống không biết trời cao đất dày là gì cả ! chửi người khác spam chứ tự minh spam theo ! vậy là sao, những điều bác nói ra bác tự phản bác mình sao ! vậy các có khác gì người hai lưởi đâu ! tôi nói nhửng điều đúng thì coi là spam ! vậy chứ bác có đúng chổ nào không ? hay ngôi chổng mông lên coi ai không đúng ý mình ! rồi chửi bới , rồi bắt bẻ người khác ! người không biết họ, hỏi thì nói spam " chứ tôi biết nó nằm ở đâu thì tôi hỏi làm gì " tôi đâu có ở không như bác ngồi chổng mông đọc ! tôi ko bỏ wa chuyện này, nếu còn như vậy thì đừng trách tôi nặng lời ! sống thì ngay thẳng, nói sao làm vậy ! đừng có hứng sảng rồi ! chỏ mỏ vài . coi những điều mình nói là trên hết,luật à do mình đặt . Không biết đúng sai là gì cả !

Hạng B2
7/3/08
275
0
0

To ONELOVE :

Phải học hỏi những người lâu đời trên đây . . . Cứ như mấy Bác Cán Bộ , mấy Bác Đồng Chí , Đồng Nát ấy mà , Sống Thì Rất Dơ Nhưng Che Lại Rất Khéo . . . Cứ muốn chữi cái gì , thì cứ dùng mấy kí hiệu XXX hay YYY hoặc ZZZ như mấy Bác " Thâm Niên OS" ấy , đều là Dơ như nhau cả thôi , mà được cái là Dơ Trí Thức , Che Chắn tốt , héc héc héc ( Bác hiểu ý mình không , hiểu chứ hã , mình cũng Che nhiều lắm đấy , nên đâu có sợ Admin rầy rà , kakaka , Phong Trào Chung mà , Admin nói gì mình là cứ yên tâm là đã có người Xài Trước Xài Nhiều mà vẫn bình yên vộ sự . . . Buồn Cười Pháttt ... ) :D :D :D

Last edited by a moderator:
Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

thôi, can mấy ông mấy bà ?xăng dầu đang lên giá, ko lo để dành mà dùng lại cứ mang dầu châm vào lửa < phí quá :D > ... thôi, về lại chuyên môn đi !
@@@: R6 2008 em mới thấy màu Trắng-Đỏ ở VN, và màu Vàng tem lửa nữa, vậy cả thẩy nó có bao nhiêu màu nhễ các bác ? [8|]

Hạng B2
7/3/08
275
0
0

Hôm nào rãnh mấy Bác thèm Phở Hòa , ghé làm 1 tô rồi đi bộ sang cửa hàng Phương Pastuer chuyên bán VERTU-Mobiado bên cạnh , có 1 con R6 Trắng Đỏ nằm chễm chệ trong nhà , nhìn to vãi, hoành tráng . . . :D

Hạng D
26/12/07
1.466
3
36
53
yeublog.com

đi đâu cho xa, ngay gần nhà tui có 1 con Trắng-Đỏ nè 3, bữa nào đi ngang qua cũng ngắm nó, thèm , hic ... cái nhà đó thếy để đủ loại xe, PS, SH, Su Sport, Max 2, Exciter, Dream , R6 :D nhìn vô nhà thấy toàn xe, lâu lâu mới thấy người :D