Hạng B2
15/3/07
123
0
0
40
Sì phố
www.ngoisao.net
RE: YAMAHA R6

Cái này là Yamaha R6 mà? Các bác lại shadow. Nẫu cả ruột. Em có hỏi các bác lại bảo đọc đi rồi hãy hỏi. Dừng spam. Thế cái này là cái gì? Em đọc hết rồi đấy.

Hạng B1
20/4/08
87
0
0
TP Hồ Chí Minh

hahaha ! bác lu it đã bắt đươc quả tan rồi nhé, lần này thì khỏi chối nhé các bác ! bác lu it ơi em nghỉ là làm ăn thì ưu tiên thôi ! hehehe...! muốn nói cái gì củng phải suy nghỉ ! vậy mà củng có người spam hơn em đấy bác lu it:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Thế hai bác đọc mấy cái "spam" đó có học được cái gì không hay chỉ lo vạch lá tìm sâu?:mad:
Mà spam như thế thì không phải ai cũng spam được đâu;)

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

sờ pam 1 tí : đối với con ếch thì bầu trời luôn chỉ bằng cái nong ;)....

Lu it : R6 rất rất nhiều quan trọng là đạn và máu ...

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

mua r6 rùi mà cần ốp yên sau đồ chơi thì alo e b nhé.mới 100%,màu xanh:D:D:D:D

Hạng B2
14/4/08
114
0
0
Vietnam

Trích đoạn: duc_redskins
shadow có 400/750/1100 bác ah ...con thon nhỏ gọn mà bác gặp có lẽ là shadow 125 ( con này đi chán phèo - chẳng bằng rebel 125 - mới đi chừng 1 tuần mà bác nào cao tầm 1.68m đổ xuống đảm bảo đau hết 2 hòn bi ) .Còn nếu anh bác là công ty nước ngoài có tư cách pháp nhân đàng hoàng thì coi lại chế tài xem sao , chắc chắn nếu nhập theo diện đem vào theo công tác hoặc viều kiều hồi hộp thì rẻ hơn nhập chính ngạch ( rẻ hơn nhiều lắm - em cũng không rõ vì em hổng có ông anh chú nào mà muốn đem xe về Vn để sau đó phải bỏ lại cho .... em nên không nắm rõ :D )
Ngày xưa em cũng định lách theo đường này, Em cũng đi lobby mấy ku Nhật làm ở vphòng, nhưng sự thật phũ phàng là chỉ có suất ngoại giao, đeo biển NG thì mới được miễn, giảm thuế, còn biển NN thì cũng như bà con mình thôi, 90% thuế NK, 10% VAT, sắp tới lại thêm khoản thuế tiêu thụ đặc biệt nữa

Hạng B1
20/4/08
87
0
0
TP Hồ Chí Minh

wao ! vạch lá tìm sâu hahahaha... vậy à tui nghỉ chỉ có các bác đưa ra luật ở OS thôi chứ ! tôi thấy những chuyện làm ăn thì các bác đưa lên đầu đấy ! nào thì " cái này có rồi sao không coi lại trong OS.... đừng đưa mấy cái spam nửa " hahaha... sao các bác sống tráo trở vậy ! tôi nhớ R6 trong C MôTô Phân khối Lớn củng cho giá rồi mà, sao bây giờ cứ như ruồi bu cức chó vậy ! tui thấy các bác không bao giờ chiệu nhận minh sai hết cả chỉ giỏi phê phán người khác nếu sai ý minh !

Hạng B1
20/4/08
87
0
0
TP Hồ Chí Minh

ếch ngồi đáy giếng ! hahaha....! vậy chứ có người , sống không biết trời cao đất dày là gì cả ! chửi người khác spam chứ tự minh spam theo ! vậy là sao, những điều bác nói ra bác tự phản bác mình sao ! vậy các có khác gì người hai lưởi đâu ! tôi nói nhửng điều đúng thì coi là spam ! vậy chứ bác có đúng chổ nào không ? hay ngôi chổng mông lên coi ai không đúng ý mình ! rồi chửi bới , rồi bắt bẻ người khác ! người không biết họ, hỏi thì nói spam " chứ tôi biết nó nằm ở đâu thì tôi hỏi làm gì " tôi đâu có ở không như bác ngồi chổng mông đọc ! tôi ko bỏ wa chuyện này, nếu còn như vậy thì đừng trách tôi nặng lời ! sống thì ngay thẳng, nói sao làm vậy ! đừng có hứng sảng rồi ! chỏ mỏ vài . coi những điều mình nói là trên hết,luật à do mình đặt . Không biết đúng sai là gì cả !

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

@ onelove : chú em nên cẩn thẩn giữ mồm giữ miệng nhé - mà sao cái mồm chú ăn cơm chứ có ăn xxx đâu mà lại văng ra mấy thứ bài tiết trong toilet đó vậy ( Dơ quá :mad:) ... đúng là đầu to óc bằng hạt nho . trình thấp như dế mà cứ bày đặt nói kiểu - văn hóa kém lại thích viết nhiều . Về uống thêm nhiều sữa ăn nhiều cá nữa vào , à mà nhớ dùng kèm với muối iot nhé .
p/s ; Tiếc rằng chúng ta quá xa nhau ;)