Hạng B2
28/1/06
361
1
16
53
Hanoi
RE: yaris sedan - phiên bản của Vios ở Mỹ

Bình luận xe chứ các bác cãi nhau thế để câu bài à?

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Bác Mienhinh : Bác đừng hiểu lắm ý em nhé ! Em không có ý nói mình có điều kiện hoặc ai có điều kiện hay không ạ.
Em chỉ bình luận về độ an toàn của Yaris thôi. Nếu em có nói gì làm bác hiểu lầm thì bỏ qua bác nhé. Em luôn tôn trọng ý kiến của AE. Thân chào bác !

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Bác Mina trước làm ở tổ hòa giải? và bác Chain cũng hay..thế là vui rồi, tranh luận mà thành tranh cãi mất vui phải không các bác?. Trên đừơng lắm khi thành tai vạ từ chổ xe tốt và chẳng chịu nhịn nhau tí: B...ù...m, tèo.[:-]:mad:
@bác 1.5G đừng nói thế các bác lại giận.

Hạng B2
8/5/06
332
3
0

Yaris sedan là phiên bản của Vios ở Mỹ thế có nghĩa là Vios VN có thể độ lên thành YARIS !!!

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Nhìn con này không đẹp bằng mấy con kiểu hatchback mang về VN

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Bác minhtit nói đúng đấy. E ở HN sáng nay đi ăn bún ở Văn Miếu thấy một con đỗ ở bên đường mầu xanh tím, trông đẹp thật. Vợ cả cứ khen mãi và hỏi em xe này về VN thì khoảng bao nhiêu tiền? Em chịu. Có bác nào biết thì bảo e với. Thanks

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

Em thích Yaris hatbach hơn , nhìn rất nữ tính , cho vợ cả là nhất ....Động cơ Yaris 1.0 từng đoạt giải Engine of the year năm 1999!

nqp
Hạng B2
13/6/05
368
2
0

Trích đoạn: mienhinh

Em thích Yaris hatbach hơn , nhìn rất nữ tính , cho vợ cả là nhất ....Động cơ Yaris 1.0 từng đoạt giải Engine of the year năm 1999!

Động cơ đoạt giải với không đoạt giải cũng thía thui , xe chạy ngon hay không là ăn thua người lái không phụ thuộc vào cái máy đoạt giải ( cái nì copy của Bạn minh hien :D:D)

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu

@npq : chính xác, cuối cùng thì :của bền tại người ...các cụ ngày xưa nói thì không sai rùi :D

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

vậy thì mấy hãng xe xịn với tạp chí bình chọn chuyên gia về xe đói hết. Bởi vì không còn công việc để làm nữa. Lí do là cái ý kiến cổ hữu của bác :D. Nếu cái gì cũng theo ý kiến của các cụ chắc chúng ta bây giờ vẩn còn đóng khố chứ chưa mặc được cái quần xà lẽn :D