Tập Lái
1/5/06
10
0
0
39
tp hcm
RE: Z4 M Roadster các bạn vô xem nhé !

Trích đoạn: Hiệp còi

Cao hiệp, MTQ, quang hiep cũng là 1 mà các bác, chỉ giỏi cái khoác lác, đồ dở hơi, bốc phét
thêm nửa không biết trời cao đất dày là gì cả ! không biết danh dự là gì !

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Trích đoạn: Hiệp còi

Cao hiệp, MTQ, quang hiep cũng là 1 mà các bác, chỉ giỏi cái khoác lác, đồ dở hơi, bốc phét
Bác này chắc có họ hàng với Trương Phi!

Tập Lái
17/5/06
13
0
0

Xin lỗi các bác vì em quá lời, nhưng các bác xem có đúng không ạ? Cao Hiệp rồi ManhthuongQuan cũng chỉ là 1. Z4 mà mua 1 tháng chạy chơi rồi bán quanh đi quẩn lại cũng hàm ý là khoe của à. Em tính nhịn cho êm chiện nhưng lại cứ như zầy thì nhịn sao nổi

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

Miễn bình luận thêm. Đề nghị các bác không phá diễn đàn. Chúng ta đều đã truởng thành cả rôi không nên có nhũng lời nói không kiểm soát được. Có ng­uời hỏi thì phải có nguời trả lời. HC hiểu chu. Tóy nhất bác HC không nên tu bụng ta suy ra bụng nguời và đừng gây tăng thêm hiểu lầm g­i­ũa anh em trong 4R. Cám ơn bác nhiều.

Trẻ con vẫn chỉ là trẻ con, nguời lớn vẫn mãi là nguời lớn. Núi sông có bao giờ thay đổi.

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

Theo em bác MOD và ADMIN không nên khóa TOPIC của các thành viên khác có thái đô tôt mà chỉ nên khóa nick 1 sô bác lái xe ẩu, hay lấn đuờng, sang làn không xi nhan và chạy đấu đầu xe.