Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm
RE: Z4 M Roadster các bạn vô xem nhé !

to manhthuongquan : bác nên xem lại bản thân mình đi bác ạ ! tôi thấy ở trong bên bến các bác ở trển đã từ tốn nhắc nhở bác quá nhiều rồi !!!!!!!!!
vậy mà xem ra chẳng ăn thua gì với bác cả , thực ra chính bác là ngòi gây nên căng thẳng bác ạ ! tốt nhất bác nên nghỉ ngơi vài năm rồi suy nghĩ cho kỹ về mình đã .khi nào biết bản thân mình là ai rồi thì chúng ta sẽ đàm đạo tiếp .
Thân!!!

Tập Lái
25/4/06
13
0
0

Topic của bác Chain khô thế không biết.HIc Hic

Hạng B1
23/9/05
70
0
0

Các Bác cho em hỏi, tại sao con màu đỏ lại có ống xả 2 bên còn con màu bạc thì chỉ có 1 bên.Có phải do con đỏ độ thêm ???

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Con màu đỏ là Z4 M roaster còn con màu bạc chỉ là z4 coupe thôi. Chắc bác băn khoăn 2 con khác nhau thế nào? Con màu đỏ lắp máy S54 của thằng M3 (3.2 lit 6 xy lanh thẳng hàng) còn con màu bạc lắp máy 6 xi lanh 3.0 bình thường. Hệ thống treo của con màu đỏ cũng giúp nó bám đường tốt hơn con màu bạc, nhưng xóc hơn. Tuy nhiên chiếc màu đỏ vì là xe mui xếp nên không được cứng cáp như chiếc màu bạc ---> vào cua không sướng bằng do xe bị lắc nhiều hơn. Nếu thích xe thể thao thì chơi Z4 M coupe sẽ có được ưu điểm của cả 2 con ở trên.

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/2/05
683
127
43

em thắc mắc, cái secuor nó để chổ nào ý nhỉ, hai là nó xài lốp tự pôm, các bác chỉ giáo dùm em ạ

Hạng C
22/6/06
976
5
18

Xe Z4 3.0i không có lốp dự phòng vì xe này được trang bị lốp run flat (tạm dịch là xì hơi vẫn chạy hehe)

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

EM thấy xe Z4 là em mê tít rồi. Nhưng phải công nhận em thích M6 hơn. Ở HN hôm vừa rồi có cậu choai mở mui trần chạy Bim màu ghi 645Ci hay 630Ci gì đó ở trước Bộ ngoại giao. Lại còn bật nhạc mới chết chứ. Chỉ sợ mấy chú cảnh vệ thắc mắc sao dạo này tụi bán thuốc tẩy sành điệu ghê. Sắm cả xế hộp đi bán dạo mới chết chứ. Công nhận một điều em chết cái xe đó, chứ nhìn mặt mấy thằng lái nó thấy khôgn hợp tuồng cho lắm. Hôm nào rình cho xe U oát của em phanh không kịp húc tan đít thằng đó ra.