O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam
RE: Zace 2005 !

Trích đoạn: tungrose

Trích đoạn: airbus

Thưa các Bác,
Bức xúc quá nên chi tôi mới tham gia vô vụ này :
Tôi chính là người mà các bác nói nghi ngờ đó !
Đúng là xe này tôi đã bán với gía là 22500 USD. Còn việc người ta có là con "ma" để mua thì tôi nghĩ cũng đâu ảnh hưởng gì. Chỉ là thuận mua vừa bán thôi : tôi cần bán, mà tâm lý thì lúc nào cũng muốn bán cho được giá, còn người mua, ở đây tôi nói về người mua sử dụng chứ không nói đến các anh lái xe, rõ ràng là muốn mua 1 chiếc xe hạp ý, vừa với khả năng và ý thích của họ.
Còn nói cũng với gía đó thì có thể tậu một em Jolie mới hơn thì thực sự tôi cũng không hiểu, có thể là Mitsubishi không bằng thương hiệu Toyota ?
Các bác cứ thử tham khảo một số trang web hoặc báo, có những chiếc đời 2003 mà bán tới tận 23 ngàn đó thì sao ? Thế mà vẫn có người mua đó thì sao ?
Còn tôi bán thì cũng có gì mà phải nói trên trời, lẽ ra tôi bán được gía cao hơn như vậy thì tôi nghĩ các bác trong forum này còn phải mừng giùm tôi mới đúng, đàng này lại nói là nghi ngờ này nọ, chỉ tội Capri, dùm tôi mà bị xối xả, y bực mình lắm !
Cuộc chiến coi như chấm dứt, mình đóng trớt này được rồi !
Bây giờ xe cũng đã bán rồi, tôi đang kiếm một chiếc Previa, còn dư lại chút đỉnh thì làm vốn làm ăn nho nhỏ.
Mong các bác nào có ý tốt giúp dùm cả về gía cũng như chất lượng xe. Xin cám ơn.

Em đi kiếm mua xe cũng toàn gặp xe rao trên 21K không à.

Bác đừng nóng làm gì, cảm nhận về giá trị xe của mỗi người khác nhau mà.

Lấy xe lái bán đi so với xe gia đình thì nói làm gì.

Vô tư đi bác :D
Chúc mừng bác airbus đã bán được xe và hy vọng bác sẽ tìm được một em previa như ý :D

Hạng D
26/6/05
2.608
299
83
Vũng Tàu
RE: Zace 2005 !

Bác airbus, chả có gì lạ khi bác bán xe của bác 22.5k, vì giá xe cũ không có chuẩn như xe mới, mà phụ thuộc vào chất lượng từng chiếc, chỉ cần mình không nói xạo với người mua thì không có gì phải lăn tăn cả, còn xe tốt thì giá cao, đơn giản tôi là ...Zace :D. Nếu là em, thì em cũng lấy Zace chứ không phải Jolie ...Chúc bác tìm được vợ 2 như ý ...