Tập Lái
25/5/12
15
12
3
Chào các bác,

Nhà em có con xe Zace bố em mua từ 2003 đi tới bây giờ, tưởng không còn ai dùng xe này ai dè có nguyên 1 hội ở đây. Cho em tham gia học hỏi với ạ. :D

Hiện xe của em ghế bên phụ bị 1 vấn đề là gập lên gập xuống bị tuột răng hay sao đó, đang ngồi nghiêng nghiêng mà xe chạy qua chỗ dằn xóc là nó tuột tực tực tực. Em đang tìm chỗ xử lý mà chưa biết nơi nào, nhờ các bác chỉ dẫn giúp. Em cám ơn.

Tập Lái
9/9/16
14
5
3
44
Chào các bác,

Nhà em có con xe Zace bố em mua từ 2003 đi tới bây giờ, tưởng không còn ai dùng xe này ai dè có nguyên 1 hội ở đây. Cho em tham gia học hỏi với ạ. :D

Hiện xe của em ghế bên phụ bị 1 vấn đề là gập lên gập xuống bị tuột răng hay sao đó, đang ngồi nghiêng nghiêng mà xe chạy qua chỗ dằn xóc là nó tuột tực tực tực. Em đang tìm chỗ xử lý mà chưa biết nơi nào, nhờ các bác chỉ dẫn giúp. Em cám ơn.
Trước mình cũng bị y như bạn này. Thợ làm lại bánh răng ở garage Quốc Định (cầu đỏ, nguyễn xí) hết 200k - 300k gì đó

• Like
Reactions: u_hero
Hạng D
16/5/14
2.294
2.279
113
Chào các bác,

Chúc mừng bác vào hội ZACE, chiếc xe bền bỉ, chiếc xe đầu đời mà e yêu quý. Hội XACE đông lắm nhưng do ở nhiều nơi và công việc bận rộn nên khó tập trung

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: u_hero