Tập Lái
11/2/17
3
1
3
39
chào mọi người. cho em hỏi là có anh/chị nào biết gara sữa xe oto ở bình duong, bình phước, tây ninh sữa được ghế xe zace 2004 không? ghế lái vợ 2 của nhà em bị hỏng, ngã ra không giữ được nữa, cả băng ghế giữa cũng vậy. thanks anh/chị đã đọc

• Like
Reactions: minhchanheiu
Tập Lái
22/10/11
47
13
8
Em có cặp đèn pha (cả cụm nhé), baga mui cũ, tại khi mua xe em đổi đèn mới ở hãng, các bác ai có nhu cầu thật sự nhắn em nếu ngại quá thì mời em vài lon cũng được. e ở Đồng nai nhé. (hiện tại e ko đi ZACE nhưng rất yêu em nó em free nhé)
Chào bác, nhờ bác tư vấn chỗ làm mâm ép ở khu vực gần Dầu Giây dùm, mình ở QNam mới vô nên ko rành, cảm ơn bác.

Tập Lái
19/8/12
25
5
3
Mới đọc em tưởng bể bình cứu hoả chứ.... Bể cái kính đó có vẻ lạ nhỉ. Em cũng chưa nghe bao giờ. Có khi nào bị quẹt đâu đó nó rạn sẵn mà bác không biết không? Dù sao cũng chia buồn với bác, chắc cũng ra đi ít sữa của sắp nhỏ rồi. Còn cái vụ thay chỗ nào uy tín thì em hổng giúp được vì e không ở ĐN. Bác nào biết giới thiệu cho bác chủ đi.
Trưa nay xin nghỉ sớm tí chạy ra Hồng Hải 244 Điện Biên Phủ-ĐNẵng thay rồi các bác, giá 850k, địa chỉ em điện 1080 đà nẵng họ chỉ, nhìn cũng xem xem kính cũ( kính cũ ko biết zin hay ko vì xe em mua lại).
Em cam đoan kính nổ tự nhiên, ko có ngoại lực, ko nóng, ko sướt(xe em 1 tuần mới chạy 1 vòng, hai ngày lau khô một lần nên có gì em phát hiện ngay).[/QUOTE]

Đúng vậy, chắc là tự nổ đó, hôm nay xe mình đang chạy trên đường QL 1A, đoạn huyện thăng bình, đường mới khá êm, tự nhiên nghe cái bụp,oạc, bà xã ngồi hàng ghế thứ 2 quay lại thấy cái gương hông hàng ghế thứ 3 bên phụ trống hoác, nó bể rơi hết cả vào xe, mình cứ nghi ai đó lỡ tay ném vật gì vào nên bể, nhưng hoàn toàn không có, về đọc bài này thì đoán chắc là nó cũng tự bể như vậy, chắc mình lại chạy ra ĐN đại chỉ của bạn thay mà thay thôi.

Hạng B2
13/9/10
150
75
28
HCM
Cấp cứu cấp cứu:
Các bác cho em hỏi, Zace 2001 nhà em khoản 1 tháng trở lại đây uống nước gần bằng uống xăng, đi chuyến Đồng Nai - Quảng Nam về châm 10 lít nước, vừa rồi mang ra vệ sinh két, thay van nước (van bị tét ron) tình trạng có cải thiện nhưng vẫn hao. Kiểm tra rất kỹ gầm xe ko có 1 chỗ rò rỉ nào, xe chạy về để đêm đến sáng ko rơi 1 giọt nước mát. Em hoan man quá, các bác ai có kinh nghiệm vụ này cho em chút thông tin ạ.
Đội ơn cả nhà!

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
@phomoi, chào bác
K có thời gian lội page, tính hỏi bác mua cái halogen tăng sáng cho Zace ở đâu vậy, xe em GL-2005, cám ơn bác nhiều.

• Like
Reactions: minhchanheiu