Hạng D
21/3/08
4.826
4.288
113
hcm
Chẳng có gì để hổng...hông có gì để độ...nên Club vắng như chùa bà đanh! :D. Bên Philippines, Indo..mấy cái Club Zace (Kijang, Revo...) hoành tráng, độ điếc búa xua, lên mâm nhìn con xe nó cân đối lại tí.
Sẵn các bác đi Zace cho em hỏi, đã có bác nào độ mâm cho em nó giảm tua máy xuống chưa, đi 100Km/h mà tua máy 3200rpm thì có vẻ quá dư và ồn, dù đạp thì vẫn cứ lên nhưng ồn lắm.

Tập Lái
15/4/09
39
1
6
Các bác cho em hỏi về bình chứa nước rữa kiếng. Con zace của em khi đổ nước vào thì nó chảy lè tè ở dưới đáy bình. Cái bình này tháo ra có dễ không các bác? Mong các bác tư vấn giúp em chỗ nào sữa bệnh này. Em là lính mới mong các bác chỉ giáo.

Tập Lái
15/4/09
39
1
6
Em đã tháo cái bình này ra xem và xác định nó bị xì ron. Bác nào biết chổ bán loại ron này chỉ em với. Cảm ơn các bác.

Tập Lái
5/5/07
9
1
1
thanhnien.com.vn
CR7_Real nói:
Các bác cho em hỏi: Xe của em đời 2004 mà dạo này chạy mà ngồi trong nghe ù ù nhức tai ghê lắm. Đặc biệt khi khi ở tốc độ thấp mà đạp ga là nó ù. K biết có bác nào trị dc bệnh em nó k ah? Làm ơn giúp e với!

Dể thôi Bác ui.....cặp vỏ sau xe Bác tới tuổi rồi đó....cao su lão hoá.... Bác thay cặp vỏ sau là hết thôi....

Tập Lái
5/5/07
9
1
1
thanhnien.com.vn
thangapv nói:
Em đã tháo cái bình này ra xem và xác định nó bị xì ron. Bác nào biết chổ bán loại ron này chỉ em với. Cảm ơn các bác.
Bác ra tiệm điện ô tô ...hỏi mua bơm nước rửa kính nào phù hợp....không Cần phải giống....lấy cái ron gắn vô....hoặc thay nguyên cái bơm .....rẻ mà....