Hạng B2
31/10/12
437
673
93
48
Lâu quá, nay em vô viết vài chữ hâm nóng cái Zace clup này cái:
Như các Bác cũng biết người ta nhìn xe em đi người thì nói thùng tôn, cóc ghẻ,, nói chung là nhiều thứ lắm, nhiều người còn hỏi xe này chạy được hong, nói chắc em chạy xe này quen nhiều Gara lắm, kệ, ai thích gì cứ nói, em cứ đỗ xăng chạy.
Và gần đây em có mua 1 số đồ Mẽo vô cho vợ già này, đi lán da lại nhìn cũng tạm ổn, các Bác xem qua và cho ý kiến oánh giá.
Đẹp đó bác, bọc lại ghế hết nhiu vậy ?

• Like
Reactions: shipping
Hạng B2
9/4/15
216
203
43
Sinh nhật lần 3 Toyota Zace Club, được tổ chức tại: Công viên Suối mơ, Ấp 6 Trà Cổ, Tân Phú, Đồng Nai ngày 14,15/12/2019 với sự tham gia gần 100 Thành viên từ các Miền Tổ Quốc tập trung về, mặc dù thời gian gần bên nhau không lâu thậm chí có Thành viên chưa gặp nhau lần nào nhưng tình cảm dành cho nhau thì.....quá xúc động. Cảm ơn BTC tạo ra sân chơi cho những Anh/Em có cùng đam mê, hy vọng Zace Club ngày phát triển và bền vững.

Attachments

Hạng B2
4/1/11
275
69
28
Offline zace club Hè 2019 tại Bến Tre

Attachments

Hạng B2
9/4/15
216
203
43
Sau bao ngày chờ đợi thì Đại Gia Đình Zace mới có dịp sum vầy với tiêu đề " Hành Trình Kết Nối" được tổ chức tại Lagi Bình Thuận với sự tham gia của hơn 200 thành viên khắp mọi miền Đất nước.zace clubzace clubzace clubzace clubzace clubzace clubzace clubzace clubzace clubzace clubzace club

Chỉnh sửa cuối: