Thảo Luận Zoom Zoom Mazda 3

bmw
Hạng B2
30/9/03
135
0
0
39
BacTon City
cafebuon.net
RE: Zoom Zoom Mazda 3

Mazda 3 qua Viet nam ma sao quang cao khong an tuong bang Mazda 6 nhi?Neu M3 la doi thu canh tranh truc tiep voi Gala thi phai co tan suat quang cao tren truyen hinh it ra la ngang ngua voi Gala chu.Kieu nay sao ma canh tranh noi!??

O.S.P.D
18/9/03
763
29
28
51
nơi vừa được thả

bác BMW để ý là VMC rất ít quảng cáo trên các phương tiện đại chúng như báo, đài lắm và hình như cũng khá kỵ báo Oto-Xemay nên chưa bao giờ thấy báo này có bài nào về BMW, Mazda và Kia cả (ngoại trừ 1 bài về CD5 hồi lâu lâu)

O.S.P.D
27/1/04
649
983
93
Vietnam

Nhưng mà các bác ơi, M3 vẫn chưa chính thức làm lễ ra mắt xe mới mà?

Tập Lái
5/8/04
3
0
0

Hello,

Toi thay website nay rat vui nen xin dang ki lam 1 member! Xin chao tat ca cac ban!

Ve viec Mazda3, toi vua nhan duoc invitation di du khai truong cua Mazda3 tai Melia, 12/8, 18h. Toi nghi ai muon xem cung co the den duoc (khong co qua tang thoi!:D)

Day la dong xe hien dại Nghe noi trang bi con hon Mazda6, automatic voi tat ca options!

do la tat ca nhung gi toi biet, xin bao cho nhung ai quan tam!

Hạng D
29/10/03
1.306
365
83
Vietnam

To bác RacingMan,
Melia là ở đâu vậy?
Oh, bác vui lòng đáng dấu tiếng Việt dùm nhé.
Bác có biết giá bao nhiêu không.
Cám ơn!

Tập Lái
5/8/04
1
0
0

Hello all,

Toi da thu danh dau tieng Viet nhung ko dc!

Toi co y kien la ko nen bat buoc moi nguoi phai danh dau tieng Viet! Forum nay welcome tat ca moi nguoi, ko phan biet gioi tinh cung nhu Quoc tich!!! Gia su co ai la nguoi nuoc ngoai tham gia thi cang vui, ma danh dau tieng Viet se them phuc tap doi voi ho! Toi, cung nhu rat nhieu nguoi khac, rat kem trong viec soan thao bang tieng Viẹt

Melia la hotel Melia o Ly Thuong Kiet, chac moi nguoi deu biet

Price cua Mazda3 ~28k. Toi se bao sau ngay 12/8.

Toi ko hieu lam sao nick RacingMan cua toi bi huy!:mad: Chac co ai do so toi tan tinh RacingLady!!! Nghi xau ve nhau qua!!!!