Hạng B2
8/6/09
406
189
43
35
TP.HCM
1yes... Minh cưởi là để sống cùng em bim nên ko nghi chuyện bán lại đâu. Chi lo khi em ý bị hắt hơi sổ mũi thi biết đưa em ấy khám ở đâu. Mình ở nghệ an ma. Nên đang tính tìm một em ưng ý rùi nhờ các bác... Sỹ khám tổng thể cho em nó rùi cần bổ sung nhưng cái gi em sẽ làm tất trong khoảng 100 củ. Miễn sao sau đó em cứ đổ xăng chay 6 tháng em sẽ ra PHỐ tìm bác sỹ chuyên nghành khám định kỳ một lần. Không bít em nghĩ vậy có dc ko các bác. Em máu lắm rồi. Các bác cố giúp em với chờ tin các bác....
Thế thì chiến ngay thôi bác! Chúc bác sớm tìm được 1 em e46 ưng ý!

Hạng B2
18/2/08
211
82
28
HCM
vietnaminsider.vn
Em rất thích Bim, nhưng đúng như nhiều bác tư vấn. Mua xong phải còn cái bóp thật căng thì mới nên mua. Chứ xong cái hết xèng là đau lòng lắm

Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Em rất thích Bim, nhưng đúng như nhiều bác tư vấn. Mua xong phải còn cái bóp thật căng thì mới nên mua. Chứ xong cái hết xèng là đau lòng lắm
K cần căng lắm đâu bác, mua bim cũ quan trọng chất xe ban đầu, xe ít bệnh thì đỡ tốn lúa.
Còn mua về cứ dự trù 50 chai thay những cái quan trọng trước, hàng tháng trích ra từ 3-5tr dự phòng, vậy là vi vu được rồi

Hạng B1
6/5/14
71
30
18
Bác phải thủ thêm 100 củ nữa thì mới đủ tậu 1 em bim, vì về còn mông má nữa chứ. :D

Hạng D
15/2/14
3.450
6.444
113

Bác cứ đùa , em làm lương có 5T/tháng. Vẩn đi BIM bình thường nè.
Đã trải qua rồi mới biết, đừng để cứ nghe đồn rồi tự dọa nhau.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com
Đây có 200 mượn 200 mua đại thêm một con "bỉm" vẫn cứ chạy phà phà, hư đâu sửa đấy lo gì mấy bác kia hù. Có ta thì có nó thôi mà, lương tháng cũng chỉ như CUBI thôi vậy mà vẫn cứ xài 2 con một lúc.

• Like
Reactions: lê long and Ares
Hạng B2
13/3/14
276
252
63
HCM
Đây có 200 mượn 200 mua đại thêm một con "bỉm" vẫn cứ chạy phà phà, hư đâu sửa đấy lo gì mấy bác kia hù. Có ta thì có nó thôi mà, lương tháng cũng chỉ như CUBI thôi vậy mà vẫn cứ xài 2 con một lúc.
Đây mới đúng là bimer nè... Em mà như bác em cũng làm thế... mặc kệ người ta nói.. :D

• Like
Reactions: tonybom and Ares
Tập Lái
20/9/14
11
8
3
Nghệ An
Bc các bác em cũng đã ưng cái bụng rồi. Con một số vấn đề em muốn các bác tư vấn nữa là. Ở nghệ an có gara BMW nào không các bác?Hiện em đang ở cách tp vinh 100km, cách ha noi 300km thì có nên đi bim ko các bac?

• Like
Reactions: Ares
Hạng D
5/6/13
2.751
3.678
113
www.vinhphutung.com
Bc các bác em cũng đã ưng cái bụng rồi. Con một số vấn đề em muốn các bác tư vấn nữa là. Ở nghệ an có gara BMW nào không các bác?Hiện em đang ở cách tp vinh 100km, cách ha noi 300km thì có nên đi bim ko các bac?
Chơi dòng này bác chỉ cần thay cho em hệ thống làm mát (ống nước, bơm nước, két nước, bình phụ, van hằng nhiệt), ht nhiên liệu (bơm xăng, lọc xăng), ht curoa (cụm tăng cu roa, dây curoa), tất cả chỉ tầm 25-30tr là bác yên tâm vi vu 300km ra PHỐ mà k sợ nằm đường

• Like
Reactions: Ares
Hạng B2
18/9/12
209
61
28

Câu trả lời là Không, có thể làm bác mất vui. Mua 1 em xe cũ, bác sẽ gặp nhiều bệnh linh tinh... mà bệnh nhẹ ko khắc phục ngay (vì nhà bác quá xa Hà Nội) thì sẽ thành bệnh nặng. Mua bim cũ (10 năm) chỉ dành cho ai kinh phí eo hẹp nhưng lại mê dòng bim. Mê xe và hiểu biết kỹ thuật xe nên có thời gian lọ mọ chỉnh sửa, bảo trì...

• Like
Reactions: 325iE46 and Ares