Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Ỏ châu A! tâm lý người tiêu dùng không chuộng xe Mỹ cho lắm.Ngay ca dân châu A! sống tại Mỹ đươc mấy người chuộng xe Mỹ đâu.Hoặc là xe Nhật hay xe Đức

Bây giờ người tiêu dùng thông minh lắm bạn ơi, ko giống như trước đây nữa. Hiện Ford bán ở Châu Âu với doanh số rất tốt.
Dòng xe Fiesta bán chạy số 1 tại Anh Quốc. Ford Focus cũng là một trong những dòng xe bán rất chạy tại Châu Âu.
Hiện Ford VN cũng có 1 năm bán hàng rất tốt điều đó chứng tỏ dân VN mình dần cũng nghiên cứu rất kỹ khi mua xe chứ ko còn tâm lý mua xe Toyota bán ko mất giá nữa.

• Like
Reactions: huyford24192
Hạng C
2/5/13
648
445
63
Toyota là hoa Hậu Quý bà - nên hok được tham gia vs giới trẻ nữa bác ak ..
Họ xét trên nhiều tiêu chí, chắc Âu thì tiêu chí an toàn và môi trường, thiết kế đẹp là trên hết, mà Hoa Hậu Quý Bà thì chỉ đẹp lúc thi :)

Hạng B2
23/11/12
430
374
63
papershreddernews.com
Bây giờ người tiêu dùng thông minh lắm bạn ơi, ko giống như trước đây nữa. Hiện Ford bán ở Châu Âu với doanh số rất tốt.
Dòng xe Fiesta bán chạy số 1 tại Anh Quốc. Ford Focus cũng là một trong những dòng xe bán rất chạy tại Châu Âu.
Hiện Ford VN cũng có 1 năm bán hàng rất tốt điều đó chứng tỏ dân VN mình dần cũng nghiên cứu rất kỹ khi mua xe chứ ko còn tâm lý mua xe Toyota bán ko mất giá nữa.
Vẫn chưa đâu bác. Bác coi doanh số xe từng tháng kìa, Toyota VN ráp bao nhiêu chiếc là bấy nhiêu chiếc đứng top 10

Hạng B2
1/3/13
271
142
43
ở châu Âu thì Camry chỉ đáng xách dép cho Mondeo

Ở Việt Nam, nghe tới Mondeo người ta chạy mất dép. Động cơ củ & hệ thống điện hay hỏng vặt... làm cho những ưu điểm khác của nó không thể bù đắp được.

• Like
Reactions: milkyqh