PIT confirmed
Hạng D
17/2/08
1.005
32
48
NhaTrang
Tiêu Kiếm nói:
@ocsam: Ôi, quá khứ của E sao bác biếttttttttttttttttttttttttttt.............!!!!!????
Bản tin BFC - BFC có gì HÓT

Sau những sóng gió vùi dập hơn nữa đời người, giờ đây Tiêu Kiếm ta đã trở thành 1 người đàn ông mạnh mẽ! HA..HA..HA..HAAAAAA....

...No no....ồ lô lô....cái này e thấy giống mụ hảo hơn....tóc dài mà....hé hé....e zọt lẹ chứ má Hảo nhào zô.....

Hạng B2
14/3/10
152
0
0
48
MU kèo trên mà thua. Tèo rồi....

BFC hôm nay nguội ngắt. Các cụ nhà ta chuyển từ công khai bùm chéo trên mạng nay đang đánh lẻ off ép riêng một góc giường.

B.Tiêu thì từ sáng giờ đang đứng canh me ở ngã tư NTMK-HBT, góc PT2000. Không biết đã quỵ chân, lỏng gối chưa.
B.Tú thì đang đi lùng thêm rắn. Được bao nhiêu con ở Sài ghềnh này, bác ấy nhâm hết rồi.
Mụ Bìu thì đang phê, tối qua lắc, bay cả đêm....

Thêm một thông tin nữa, các bác mần sao đễ thứ 6 này "Bay cao nào, nhảy cao cùng với Jim Jim nhé".

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng P.O.C
ocsam nói:
MU kèo trên mà thua. Tèo rồi....

BFC hôm nay nguội ngắt. Các cụ nhà ta chuyển từ công khai bùm chéo trên mạng nay đang đánh lẻ off ép riêng một góc giường.

B.Tiêu thì từ sáng giờ đang đứng canh me ở ngã tư NTMK-HBT, góc PT2000. Không biết đã quỵ chân, lỏng gối chưa.
B.Tú thì đang đi lùng thêm rắn. Được bao nhiêu con ở Sài ghềnh này, bác ấy nhâm hết rồi.
Mụ Bìu thì đang phê, tối qua lắc, bay cả đêm....

Thêm một thông tin nữa, các bác mần sao đễ thứ 6 này "Bay cao nào, nhảy cao cùng với Jim Jim nhé".

Nè , mợ Ốc nhà bác lên Fin nè :

Nhậu đê ......chúc mừng nhé !

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Tay má Hào thì khéo cái nỗi gì

Người đẹp chui vào đâu chẳng đẹp :D

Hạng C
26/3/08
738
1
0
41
HCMC
Đố các cụ biết nhân vật này là ai? E mới chôm được của mụ Kiếm Chút Xu đấy, he he

Hạng B2
5/9/09
224
1
18
mấy bác có nhiều hình độc quá... hehe. mấy bác đáng lẽ là nhà văn mới đúng....:p:p:p