Hạng D
27/9/05
1.703
1.795
113
bảo dưỡng ở Toy Tân cảng thì sao bác? em thấy LTK làm ẩu nhưng lại rất nhiệt tình, nhớt của LTK thì thấy chiết từ thùng phi ra, còn Tân Cảng thì để trong bình nhựa nên em k biết bình đó có phải bơm từ thùng phi vào giống LTK k ta

Mun confirmed
Hạng D
1/4/10
2.182
15.306
113
Toy nó xài nhớt phuy cho cả hệ thống, lói chung đừng lo chuyện phụ tùng, nhớt nhao...cái lo là bác theo mấy em coi nó làm kỹ ko thôi.

WD confirmed
Hạng B2
17/9/08
495
1.552
113
Mun nói:
An Thành, Phú Mỹ Hưng đều OK
Em hay bò qua Phú Mỹ Hưng, services, thợ làm khá OK, giá cả em ko rõ so với mấy chổ khác! Có bác nào rành Toy ở An Sương ko nhỉ??

Hạng B1
2/3/11
72
2
8
43
lmtuan nói:
À mà trên OS mình có bác nào bảo dưỡng ở Tô Vũng Tàu bao giờ chưa? Cho em xin ý kiến với. Em ngại lên xì gòn quá
Mình chưa bảo dưỡng lớn nhưng đã vào TOY VT chỉnh sửa mấy thứ linh tinh rồi. Thấy thái độ làm việc tương đối chuyên nghiệp; thoải mái; làm xong rửa xe rồi mới giao cho khách (rửa hơi ẩu nhưnng free nên ko comment nhiều).
Cuối tuần cứ phi lên đấy làm ly cafe miễn phí đọc báo rồi cũng OK bác ạ.

Hạng C
17/2/11
614
30
28
winertakeitall nói:
lmtuan nói:
À mà trên OS mình có bác nào bảo dưỡng ở Tô Vũng Tàu bao giờ chưa? Cho em xin ý kiến với. Em ngại lên xì gòn quá
Mình chưa bảo dưỡng lớn nhưng đã vào TOY VT chỉnh sửa mấy thứ linh tinh rồi. Thấy thái độ làm việc tương đối chuyên nghiệp; thoải mái; làm xong rửa xe rồi mới giao cho khách (rửa hơi ẩu nhưnng free nên ko comment nhiều).
Cuối tuần cứ phi lên đấy làm ly cafe miễn phí đọc báo rồi cũng OK bác ạ.
Cám ơn bác nhiều
Em chả thích cafe của mấy anh Tô. Không lấy gì làm ngon cho lắm (bộ tài chính nhà em có vẻ thích món chanh muối hơn :D )