Tags
ql20
Hạng C
18/3/20
945
912
93
39
Lỗi cơ bản vậy mà bác còn ngợ ngợ thì thôi chịu :confused: . Coi như học phí :D

Hạng D
16/11/20
2.656
7.920
113
37
Em chạy ở tỉnh lên quận 1 lớ ngớ dừng ở làn rẽ phải trong khi mình đi thẳng (ko rành đường) thế là xxx hù mất 2tr bánh mì (trong khi giá chỉ 400k), giờ nghĩ lại vẫn còn cay 2 thằng xxx đó mà bị bệnh vào bv là chết mọe vs em.
Hơ hơ BV TP này đông lắm anh ui. Anh cũng đâu trực 24/24 đâu.

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
16/11/20
2.656
7.920
113
37
Nếu em ko lầm thì làn bác đậu là làn xe 2 bánh chứ ko phải là làn hỗn hợp, QL20 em chạy khá nhiều chỉ có 2 làn xe nên bác vượt phải là chạy trên lane 2 bánh rồi.
QL20 đúng là có phân làn rõ ràng và chỉ có 1 lane cho xe ô tô thui nhưng tới ngã 3 Suối Tre này thì có phân ra lane ô tô chỉ đi thẳng, nếu ô tô muốn rẽ phải thì bắt buộc phải vào lane xe máy. Không nhớ khúc này có bảng hết hiệu lực phân chia làn đường không nhưng cho dù không có thì anh xi nhan vô xong đi thẳng vẫn không bắt được lỗi sai làn.

• Like
Hạng D
30/9/19
1.510
5.177
113
Santa Ana
Biết là dính chưởng rồi thì coi như học phí tiền ngu thôi mấy anh. Nhưng qua vụ này phải công nhận xx ở ĐN khốn nạn thật, em nhớ hôm đó tụi nó còn chơi trò good cop bad cop với em nữa mới ghê, thằng đội trưởng hù đòi 5tr mà em bảo ko có tiền đóng, giả bộ nổi nóng kêu thôi ghi biên bản luôn khỏi tranh cãi lằng nhằng, lập tức có thằng đứng gần đó chạy vô nói "bình tĩnh sếp ơi, có gì từ từ giải quyết", xong bá vai em tỏ vẻ thân thiện hỏi "ủa sao vậy em, có vấn đề gì không anh giúp cho ... blah blah blah"

Giúp con mịa nó chứ giúp :mad:

Tập Lái
10/4/15
26
27
13
31
chỗ ngã 3 bác chụp hình là lane bên phải là lane rẽ phải cho tất cả các phương tiên khi đèn xanh lẫn đèn đỏ! Nó có bảng xanh nhỏ trc ngã ba bác để ý sẽ thấy!

• Like
Hạng D
30/7/16
1.325
2.717
113
Pikachu thì thằng nào chả hù qua mức khác cao chót vót để cưa đôi. Kệ nó cứ biết luật và kêu nó ghi BB , ghi nộp phạt online là xong, nếu ko có online thì bảo nó ghi nộp qua bưu điện .Còn nó nói ko biết có nôp online hay bưu điện hay không thì nó tới công chuyện với mình rồi đó, ghi âm lại câu đó về trụ sở gặp sếp nó, lỗi này đi sai làn thôi ,còn lý di xe công xe tải gì , vô tác dụng

• Like
Reactions: DMG
Tập Lái
8/5/20
39
70
18
Dạo này mấy anh hay xài chiêu đưa hình ảnh vi phạm trong điện thoại cho xem. mấy hình này đều do tiếp thị sữa hay cò mồi chụp ko có giá trị mấy anh cứ làm căng đòi xem hình ảnh qua thiết bị hợp quy nhé.

Hạng D
8/4/12
2.388
7.551
113
Em chạy ở tỉnh lên quận 1 lớ ngớ dừng ở làn rẽ phải trong khi mình đi thẳng (ko rành đường) thế là xxx hù mất 2tr bánh mì (trong khi giá chỉ 400k), giờ nghĩ lại vẫn còn cay 2 thằng xxx đó mà bị bệnh vào bv là chết mọe vs em.
Lương y như Từ Hải là đây. Bác mần ở bịnh diện nào để em né :D
Bắt láo lỗi sai làn trên QL20 đoạn ngã 3 Suối Tre

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
1/7/16
1.026
4.906
113
Lỗi này của anh là không chịu Google trước khi nộp bánh mì :D
Mình trước khi nộp đều về xe (tiền để trong xe), đều vừa đi vừa google, tất nhiên anh phải hiểu rõ luật và biết mình bị lỗi gì kakaka