Cảnh Báo Bẫy Mới

Hạng D
10/12/13
2.505
6.118
113
Mịa, coi tới... coi lui, ko biết bác 2 bánh bị xxx ngoắc vô vì lý do gì? coi cái thái độ băng băng của thằng xxx đầu giao lộ thì đúng là bẫy thấy rõ!
Cán vạch xxxxxx sát lề phải đó bác .

Cụ chặn xe máy , tạo ngay tình huống mấy cụ phía sau lụm....4B. Cái này mà xxx SG học chắc... vũng vui :3danbanh:

• Like
Reactions: haysongvuive
Hạng B2
3/5/14
312
285
83
2B bị tóm do cán lề phải trước giao lộ, SG mình chưa thấy nhưng HN thỉ thoảng trước giao lộ nó vẽ cái vùng gạch chéo, đè lên là ngỏm.
2 bác 4B bị tóm kiểu này thì khó chiến rồi, tình ngay mà lý gian, thôi thì thêm bài học vậy. trong clip, trước khi 2 bác bị lụm hình như còn 1 bác yaris màu trắng bị lụm trước phải ko nhỉ ;)
Mịa, coi tới... coi lui, ko biết bác 2 bánh bị xxx ngoắc vô vì lý do gì? coi cái thái độ băng băng của thằng xxx đầu giao lộ thì đúng là bẫy thấy rõ!

Hạng B2
12/3/13
282
280
83
cái này lấn làn không xi nhan em bi rồi nè, đóng phạt hết 150K

Tập Lái
7/4/10
39
6
8
Muôn vẻ XXX.......... Tính ra mấy anh thất học này cũng nhiều chiêu nhỉ.

Hạng D
7/1/14
1.001
5.951
113
2B bị tóm do cán lề phải trước giao lộ, SG mình chưa thấy nhưng HN thỉ thoảng trước giao lộ nó vẽ cái vùng gạch chéo, đè lên là ngỏm.
2 bác 4B bị tóm kiểu này thì khó chiến rồi, tình ngay mà lý gian, thôi thì thêm bài học vậy. trong clip, trước khi 2 bác bị lụm hình như còn 1 bác yaris màu trắng bị lụm trước phải ko nhỉ ;)
Lề phải có gạch chéo là cấm dừng, chỗ này vẽ gạch chéo là làn dành cho xe rẽ phải khi đèn đỏ. 2b đi thằng mà đi vào làn này lại bắt lỗi không tuân thủ bb vạch kẻ đường. nhưng xxx thường khép vào tội đi sai làn

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
E chỉ ghét thằng xxx đầu giao lộ bắt 2b. Cố tình đánh lừa 4b đi vào đường ngược chiều ở giao lộ có các đường ko được thẳng, lỗi cán vạch dừng xe ở phía chiều xe ngược lại. Ở sài gòn cũng có vài cái nhưng chưa thấy bị bắt.xe ko đi thường xuyên, ráng bám đuôi qua giao lộ mà ko quan sát vạch kẻ đường là bị lụm liền